อยากทราบเรื่องการซื้อเสื้อ สมุทรปราการ เอฟซีครับ

• 5 ตอบ
  • 1619 อ่าน
*

ออฟไลน์ yokenolf

• แฟนบอลปราการ
  • 2
  • 0
ผมชื่อหยกคับ อยู่หาดใหญ่
มีความต้องการที่จะซื้อเสื้อแข่งของทีมสมุทรปารการ เอฟซีครับ(ของkappaนะครับ)
ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีการไหนบ้างที่จะสั้งซื้อเสื้อได้ครับ

แล้วก้ออีกอย่างคือ รอบอกประมาณ39นิ้งจะเหมาะกับเสื้อไซส์ไหนครับ
ขอบคุณเพื่อนๆชาวปราการมากๆนะครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ขอเชคกับทางร้านก่อน ว่ามีเหลือรึป่าวนะครับ

*

ออฟไลน์ yokenolf

• 2
  • 0
ขอบคุณมากนะครับ

*

ออฟไลน์ tommyping

• 148
  • 3
ติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์นี้เลยคับ 02-3942841  แล้วสอบถามโดยตรง ทั้งเรื่อง ราคา + ค่าจัดส่ง ได้ทั้งหมดเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
จัดไป ตาม เจ้าปิง เลยครับ

ปิง เอ็ง จัดส่งให้ด้วยใช่มั้ย

*

ออฟไลน์ tommyping

• 148
  • 3
พี่เค้าคงไม่ขึ้นมาเอาจากหาดใหญ่มั้ง ตาปินตู  :)