รถไฟฮาเฮพาเพลินไปแก็งหิมะครับ

• 17 ตอบ
  • 3130 อ่าน
*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
รถไฟฮาเฮพาเพลินไปแก็งหิมะครับ
« เมื่อ: 1 กันยายน, 10, 23:23:31 »
ทริปรถไฟไปเยือนเพชรบุรีกำหนดการคร่าวๆ
ออกเดินทางเช้าวันเสาร์ครับ
6.00น. ออกเดินทางจากสำโรง
7.25น. ขึ้นรถไฟจากบางกอกน้อย
ที่เหลือไปตายเอาดาบหน้าครับ

ใครตอบดีแจกแต้มใครกวนตีนแจกตีน

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
Re: รถไฟฮาเฮพาเพลินไปแก็งหิมะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 1 กันยายน, 10, 23:37:27 »
ทริปรถไฟ
         พี่หลวงเท่ สุดๆ

>:D >:D

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ กรุ๊ง-กริ๊ง

• 1,880
  • 107
  • https://www.facebook.com/thanida.khph
Re: รถไฟฮาเฮพาเพลินไปแก็งหิมะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 1 กันยายน, 10, 23:42:24 »
ทริปรถไฟไปเยือนเพชรบุรีกำหนดการคร่าวๆ

ใครตอบดีแจกแต้มใครกวนตีนแจกตีน

มันเป็นรถไฟ ชั้น 3 จอดทุกสถานีเลยน๊า  บางที อาจจะมีรอ หลีก บ้าง ทำให้การเดินทางเสียเวลา
จากตาราง ออกเดินทาง 7.25น.  อาจจะไปถึงเกือบเทียง  หรือ เที่ยงกว่าๆ นะคะ

แต่ก็สนุกไปอีกแบบ
ปลายทางที่สถานีชะอำ
แล้วจากสถานี ชะอำ ก็นั่งรถสองแถว(เหมา) มาที่หาดเลยก้ได้ค่ะ
ถนนบางสายไกลหน่อย  แต่ก็ยังมีวันไปถึง

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 1 กันยายน, 10, 23:48:46 »

มันเป็นรถไฟ ชั้น 3 จอดทุกสถานีเลยน๊า  บางที อาจจะมีรอ หลีก บ้าง ทำให้การเดินทางเสียเวลา
จากตาราง ออกเดินทาง 7.25น.  อาจจะไปถึงเกือบเทียง  หรือ เที่ยงกว่าๆ นะคะ

แต่ก็สนุกไปอีกแบบ
ปลายทางที่สถานีชะอำ
แล้วจากสถานี ชะอำ ก็นั่งรถสองแถว(เหมา) มาที่หาดเลยก้ได้ค่ะ

คนพื้นที่ เค้ามาเอง อิอิ [(fan)] [(fan)]

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 1 กันยายน, 10, 23:58:49 »
สุดยอดแห่งทริปจริงๆ  :great:

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 2 กันยายน, 10, 13:00:30 »
 :) แจ่มคับพี่หลวง/กินเบียร์ได้ด้วย  :great: :great:
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 2 กันยายน, 10, 13:11:41 »
พี่หลวงมีทริปเท่ห์ ๆ อีกแล้ว

*

ออฟไลน์ อัฐยายไซร้หิมะยาย

• 324
  • 4
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 2 กันยายน, 10, 18:02:39 »
พี่หลวงทำแต่เรื่องเท่ห์ๆ

*

ออฟไลน์ โอ๋ เจ๋งเป้ง ปราการ

• 1,773
  • 34
  • โอ๋ ปราการ FC ตัวยง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 2 กันยายน, 10, 22:41:27 »
 :icon_adore:น่าสนมากครับ.. 8)
(http://www.bcoms.net)

โอ๋..ปราการ..ตัวยง

*

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• 77
  • 3
  • จงเป็นตัวของตัวเอง แล้วสิ่งนั้นจะทำให้คุณสมหวัง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 3 กันยายน, 10, 15:01:32 »
บางกอกน้อยไรอ่ะ งง
รถไฟฟรีป่าวดูตารางวิ่งยัง
ลุง

*

ออฟไลน์ อั๋น ปค

• 10
  • 3
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 3 กันยายน, 10, 15:24:22 »
ทริปรถไฟพี่หลวงนี่สุดๆเลยครับ  แล้วตรูจะรอดกลับมาไหมนี่

*

ออฟไลน์ ฉันแชมป์ นะเออ '

• 268
  • 6
  • สีงามอร่ามหรู ชมพูฟ้า
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 3 กันยายน, 10, 15:44:11 »
พี่หลวงหล่อและเท่มากครับ

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 กันยายน, 10, 19:05:02 »
ทั้งหมดนี้คือรายการล้อกันเล่นครับผม

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 กันยายน, 10, 20:18:01 »
คิดถึงขากลับกันยัง ...  :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 4 กันยายน, 10, 02:12:28 »
ได้ทริปแระนะครับงดรับสมาชิกเพิ่มแล้วครับ
สมาชิกทั้งหมดตอนนี้ที่คอนเฟิมมามี11คนแระ
เสียใจด้วยนะครับที่ไม่สามารถรับเพิ่มได้
ไว้ทริปหน้านะครับ

*

ออฟไลน์ กัปตันป้อ

• 4
  • 1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 5 กันยายน, 10, 02:21:52 »
ขอให้ทีมสมุทรปราการชนะนะครับ เพราะผมไม่ค่อยได้ไปดูอะ พอดีติดเรียน ปีหน้าคงได้ไปร่วมแบบเต็มแน่ๆเพราะจะจบและจะ

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 5 กันยายน, 10, 12:38:34 »
น้ำสวยโคตรมันเลยค่ะ

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 5 กันยายน, 10, 15:15:58 »
เก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ อิอิ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)