ไปยามาฮ่า สเตเดี้ยมไปยังไงครับ

• 1 ตอบ
  • 836 อ่าน
*

ออฟไลน์ lilcandiiz

• แฟนบอลปราการ
  • 126
  • 2
ไปยามาฮ่า สเตเดี้ยมไปยังไงครับ
« เมื่อ: 2 กันยายน, 10, 16:57:52 »
จากฟิวเจอร์รังสิต ไปยามาฮ่า สเตเดี้ยม ไปยังไงอ่ะครับ ใครรู้บอกที จะไปเชียร์ปราการ

*

ออฟไลน์ kishsana

• แฟนบอลปราการ
  • 69
  • 3
  • ลูกผู้ชายตัวจริง
Re: ไปยามาฮ่า สเตเดี้ยมไปยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 2 กันยายน, 10, 17:05:10 »
ถ้าเร็ว  โดยรถส่วนตัว  ก็วิ่งตรงเข้าปทุม มีป้ายทางด่วน  ขึ้นด่วนเลย ไม่เกิน 30 นา ที  คงถึง เมืองทอง  ขึ้นทางด่วยไม่เกิน 5 กิโลเมตร  ก็ถึงครับ  ลงป้ายเมืองทอง  แต่ถ้าไม่อยากเสียค่าบัตร  ดูบนทางด่วนเลยครับ