ประกาศ ผลการออกแบบ Logo ร้านเอเซียสปอร์ต

• 16 ตอบ
  • 3671 อ่าน
*

ออฟไลน์ tommyping

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 148
  • 3
"เอเซีย สปอร์ต" สุดยอดศูนย์รวมอุปกรณ์กีฬาและชุดกีฬาทุกชนิด

ขอเชิญท่านที่มีความสามารถด้านการออกแบบ ดีไซน์ โลโก้ร้าน ภายใต้ คอนเซ็ป
- คล่องแคล่ว
- ทะมัดทะแมง
- กระตือรือร้น
- ทันสมัย
- ดูเป็นมิตร

สีที่ใช้ แดง,น้ำเงิน พื้นขาว
ระยะเวลาที่กำหนด ตั้งแต่วันนี้ - 30 ก.ย. 2553
ชิงเงินรางวัล 5,000 บาท สำหรับผู้ได้รับคัดเลือก...
สามารถส่งไฟล์ ได้ที่                  act713@gmail.com
ประกาศผลภายในวันที่ 10 ต.ค. 2553
ทางเวบบอร์ดของสโมสร

โลโก้ที่บังคับมีในโจทย์คือ สอง อันล่างนี้คับ !! ย้ำ !! ต้องมีสองตัวล่างนี่อยู่ในโลโก้ที่ออกแบบนะคับ
ใช้ ตัว ^ แทนสัญลักษณ์ ตัว A ส่วนอีกตัว สามารถดัดแปลงได้นิดหน่อยคับ
ขอบคุณมากคร้าบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ตุลาคม, 10, 20:24:06 โดย tommyping »

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ITV หรือป่าวเนี่ย

แล้วต้องสีแดงด้วยหรา

+1 เปิดซิง น้องปิง กับกิจกรรม ดีๆครับ

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
น้องชายผมสนใจ ส่งได้มั้ยเนี่ย^^

ลูกหลายใครอยากติวติดต่อได้นะครับ http://www.rubtew.com/ ของน้องชายผมเอง ^^

*

• 148
  • 3
เป็นแบบโอเพ่นคับ ส่งได้หมดเลยคับ

*

ออฟไลน์ Thun_Tepa

• 875
  • 4
  • ปราการ...สู้....สู้
จัดไปครับกิจกรรมดีๆเพื่อพี่น้องปราการ
ปราการ...สู้....สู้

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=7301c74366ec3ff918fa331dd3c97c11)

*

ออฟไลน์ โอ๋ เจ๋งเป้ง ปราการ

• 1,773
  • 34
  • โอ๋ ปราการ FC ตัวยง
+อิก1ตามไป... :icon_adore:โครงการดีมีสาระ+รางวัล... >:(เจ๋งเป้งไปเลยครับ
(http://www.bcoms.net)

โอ๋..ปราการ..ตัวยง

*

ออฟไลน์ a_hundred

• 5
  • 0
1คนส่งได้กี่แบบคับ :smitten:

*

• 148
  • 3
ไม่จำกัดครับ ตามความคิด เลยคับ

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ chetz

• 2
  • 0
  • เชียร์ สมุทรปราการ FC สุดขาดใจ
โครงการดี ๆ สนับสนุนอีกแรงครับ  [(lol)]
ด้วยรักและศรัทธา...แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
รอประกาศ ผล ใครจะได้น้า.....อาทิตย์นี้รู้กัน

*

• 148
  • 3
ขอเลื่อนประกาศผลคัดเลือกเป็น วันที่ 15 ต.ค. นะคับพี่น้องเนื่องจากคนส่งเข้าประกวดเยอะมาก ทำให้คณะกรรมการตัดสินลำบากมากคับ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับ

*

• 9,396
  • 159
รอต่อไป

*

• 148
  • 3
แหม แป๊ปเดียว รอกันนิส พี่น้อง

ปล.ตัดสินใจยากจิงๆ ให้ตายเถอะ...

*

• 148
  • 3
ประกาศผู้เข้ารอบ 3 ท่านสุดท้ายให้ สมาชิกทุกทั่นได้ยลโฉม กันก่อนนะคับ ผู้ที่ส่งเข้าประกวดคงทราบว่าเป็นของคัยบ้างนะคับ

แล้วจะประกาศผลในวันที่ 15 ต.ค. 53

ปล.โลโก้ที่ได้รับเลือก ทางเอเซียสปอร์ตจะขอจดลิขสิทธิ์เป็นโลโก้ของทางร้านนะคับ

ยังงัยสมาชิกลองโหวตกันเล่นๆ ดูแระกันว่าชอบอันหนัยมากที่สุด

*

• 148
  • 3
ประกาศผู้เข้ารอบ 3 ท่านสุดท้ายให้ สมาชิกทุกทั่นได้ยลโฉม กันก่อนนะคับ ผู้ที่ส่งเข้าประกวดคงทราบว่าเป็นของคัยบ้างนะคับ

แล้วจะประกาศผลในวันที่ 15 ต.ค. 53

ปล.โลโก้ที่ได้รับเลือก ทางเอเซียสปอร์ตจะขอจดลิขสิทธิ์เป็นโลโก้ของทางร้านนะคับ

ยังงัยสมาชิกลองโหวตกันเล่นๆ ดูแระกันว่าชอบอันหนัยมากที่สุด

แบบที่ 1 ได้รางวัล ไปครองนะครับ

ส่วนรางวัลชมเชยนั้น เป็นของแบบที่ 3 

ส่วนรายละเอียดของผู้ออกแบบ หรือ การรับรางวัลนั้นทางร้านจะทำการแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
Re: ประกาศ ผลการออกแบบ Logo ร้านเอเซียสปอร์ต
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 ตุลาคม, 10, 01:02:20 »
แบบที่ 1 เจ๋งจริงครับ :great:
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus