งึกงึกงักงัก...ZEEDSลด10%สำหรับสาวกปราการ

• 7 ตอบ
  • 13431 อ่าน
*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com

งึกงึกงักงัก...ZEEDSลด10%สำหรับสาวกปราการ

งึกงึกงักงัก...อย่างงี้มันต้องถอนที่ ZEEDS ได้เลยวันนี้ พร้อมรับส่วนลด 10 เปอร์เซนต์ สำหรับ”สาวกปราการ” กองเชียร์สมุทรปราการเอฟซี

ZEEDS สถาน บันเทิงบนถนนศรีนครินทร์ ซอยโรงพยาบาลเปาโลสมุทรปราการ ก่อนถึงสามแยกการไฟฟ้า ร่วมสนับสนุนสมุทรปราการเอฟซี ด้วยการมอบส่วนลดพิเศษ สำหรับคนพิเศษอย่าง สมาชิกชาวสมุทรปราการเอฟซี เพียงแสดงบัตรสมาชิกสมุทรปราการเอฟซีทุกครั้ง ที่ชำระเงินรับไปเลย ส่วนลด 10% วันนี้ถึงสิ้นปี 2009

สำหรับโปรแกรมร่วมรายการอื่นๆ ของสมาชิกสาวกปราการ จากทางร้านZEEDS ติดตามได้ที่เว็บไซด์ สมุทรปราการเอฟซีได้อย่างต่อเนื่อง

สำหรับ ค่าสมัครสมาชิกสมุทรปราการเอฟซี เพียง200บาทต่อปี พร้อมรับสิทธิประโยชน์ และรายการต่างๆมากมาย สมัครได้ที่สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ ตรงข้ามโรงเรียนสตรีสมุทรปราการ โทรศัพท์ 02-702-6767,086-366-9191

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
Re: งึกงึกงักงัก...ZEEDSลด10%สำหรับสาวกปราการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 11:10:11 »
จั๋งซี้มันต้องถอนนนนนนนนนนนนน  ;D
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
Re: งึกงึกงักงัก...ZEEDSลด10%สำหรับสาวกปราการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 11:19:51 »
ถอนกันได้ทุกเสาร์กับเราชาวเสตทที่ZEEDSครับ
ไปแล้วอย่่าลืมโปรโมททีมกันด้วยนะครับ
ใส่เสื้อทีมไปเที่ยวเลยครับ ;D
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 11:36:01 »
แจ่มแมวครับพี่น้องงงง

แหม แต่ถ้าได้เหล้าฟรีสักขวดยิ่งแจ่ม  ได้คืบจะเอาศอก 5555555555 

ดีครับๆ รอสมัครสมาชิกก่อนผม อิอิ ;D ;D 
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

NK

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 11:36:36 »
ถอนกันได้ทุกเสาร์กับเราชาวเสตทที่ZEEDSครับ
ไปแล้วอย่่าลืมโปรโมททีมกันด้วยนะครับ

ดูบอลเสร็จก็ต่อเลยไง ไม่ต้องเปลี่ยนเสื้อ
แต่อาจจะมีปัญหาเรื่องกลิ่นนิดหน่อย  ;D

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 เมษายน, 09, 13:48:01 »

ดูบอลเสร็จก็ต่อเลยไง ไม่ต้องเปลี่ยนเสื้อ
แต่อาจจะมีปัญหาเรื่องกลิ่นนิดหน่อย  ;D
กลัวว่ากลิ่นเหล้ามันจะคลุ้งมากกว่ากลิ่นเหงื่ออีกอ่ะสิครับ 555+
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 เมษายน, 09, 13:03:25 »
วะ วะ วะ ว๊าววววววววว แหล่มเลยครับ ต้องหัดกินเหล้าซะแล้ว

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 3 พฤษภาคม, 09, 16:41:42 »
งึกๆๆๆๆๆๆๆถอน
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน