สรุปรายได้นัด สมุทรปราการเอฟซีย้ำแค้นไทยซัมมิท ณ บางมด

• 14 ตอบ
  • 11030 อ่าน
*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com

สรุปรายได้นัด สมุทรปราการเอฟซีย้ำแค้นไทยซัมมิท ณ บางมด

1.ค่าบัตรชมการแข่งขันในกล่อง  ทั้งสิน   5,640 บาท

2.อัมโบร  ?  บาท  (จะแจ้งให้ทราบในภายหลัง)

"สมุทรปราการเอฟซี" ขอขอบคุณทุกการสนับสนุนเป็นอย่างดีของแฟนบอลทุกท่านน่ะครับ

ร่วมการสู่ความเป็นฟุตบอลอาชีพด้วยกัน

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
เข้าชมเกือบสามร้อยคน! ;)
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
ค่าบัตรเป็นเท่าตัวเลย สนามนี้ สุดยอดจิงๆ

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
มีคนใหนไม่จ่ายตังค์เปล่าสารภาพมาซะดีๆๆ :-/
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
คงไม่จ่ายกันไม่ได้มั้ง หรือว่ามีใครเนียนหว่า
ผมว่านัดต่อไปมากกว่านี้ชัวร์

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
รายได้เป็นกอบเป็นกำแม้จะได้ดูเหมือนไม่มากแต่นี้คือจุดเริ่มต้นที่ดี..... :( :( :(
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

NK

• บุคคลทั่วไป
ถ้าสมมุติเราขายบัตร 50 บาทเท่าทีมใน TPL เราจะมีรายได้ 14100 บาท

นี่มันน้อง ๆ TPL เลยนะครับ (ใกล้เคียงกับทีมจุฬาฯ ยูไนเต็ดกับแบงค็อก ยูไนเต็ดช่วงเปิดฤดูกาลเลยทีเดียว)

หมายเหตุ ไม่ได้หมายความว่าให้เราเก็บค่าดู 50 บาทนะครับ แค่เปรียบเทียบเฉย ๆ

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
สุดยอดปัยเล๊ยยยยย ;D55+
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ pnnnews

• 21
  • 5
สุดยอด  เลยครับพี่น้องครับ   ;)   ดีใจด้วย  :'( นิมิตรหมายที่ดี   ด้วยศรัทธาแม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
ซักวันกองเชียร์ฟอร์ดเทรดเซี่ยนจะต้องเต็มสแตนแน่นอน เชื่อผม.....

ปล.เที่ยวหน้าเราต้องวางแผนโปรโมทคนในพื้นที่แถวๆสนามให้มากกว่านี้แล้วแหละ

คนฝั่งธนหาบอลดูอยู่นะ เอาให้สนามแตก สู้สู้
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
ผมขอสารภาพครับ ว่าผมไม่ได้จ่าย

เพราะผมไม่ได้ไปดู

แล้วผมจะมาบอกเพื่อ  ??   
555
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
ผมก็ไม่ได้จ่ายครับ.. :-[

บังคับเพื่อนจ่ายให้ อ๊ากกกกกก ;D
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

NK

• บุคคลทั่วไป
ผมก็ไม่ได้จ่ายครับ.. :-[

บังคับเพื่อนจ่ายให้ อ๊ากกกกกก ;D

เพื่อน = เดอะติ๊ก???

*

ออฟไลน์ tinglySPFC

• 46
  • -1
ผมว่าทีมเราขึ้นค่าตั๋วไปเลยก็ได้นะครับ 30 บาทเลย 20 มันน้อยไปม่ะ
เราจะมุ่งสู่ไทยพรีเมียร์ลีกให้ได้  " ทีมสมุทรปราการอยู่ในใจทีมชาติไทยอยู่ในสายเลือด " SPFC สู้ๆๆ

*

ออฟไลน์ zas5799

• 11
  • 0
สนามบางมด กะ พระประแดง (มันก้อสมุทรปราการนี่แหละ) ห่างกันนิดเดียว แต่เชื่อป่าวคนพระประแดงอีกหลายคนไม่รู้ว่ามันอยู่ตรงไหน ผมว่าPRดี ๆ แล้วลากแฟนฝั่งพระประแดงไปเยอะ ๆ น่าจะเกิด

(--') อยากเข้าร่วมแต่ไม่มีโอกาส