ขอเสนอทางเลือกไปลาวให้พิจารณาครับ

• 3 ตอบ
  • 1604 อ่าน
*

ออฟไลน์ RACHAKIS THUNTANATAKORN

• แฟนบอลปราการ
  • 10
  • 2
รถบัส2ชั้น ค่าธรรมเนียมผ่านแดนเข้าลาว(การันตีไม่เกิน 30 นาที เข้าลาวได้ทันที) city tour เวียงจันทน์ (ประตูชัย วัดเจ้าแม่ศรีเมือง พระธาตุหลวง ตลาดเช้า) ที่พัก 1 คืน(ปรับอากาศห้องละ 2 ท่าน โรงแรมนครศักด์ข้างประตูชัย หรือ ดอกไม้แดง รวมอาหารเช้าให้)
หมายเหตุ เอารถไทยเข้าลาวเลย ไมต้องเปลี่ยนรถ (แล้วแต่กฎของทางลาว แต่ ณ วันนี้ ได้)
รวมไกด์ลาวให้ด้วย ตามระเบียบของการท่องเที่ยวเอเชีย ที่คณะจะเข้าสู่ประเทศใดเพื่อทัศนศึกษาต้องมีไกด์ท้องถิ่นนะครับ

ผมเสนอราคาให้อยู่ที่คนละ 2199 บาท กับสมาชิก 50 ท่าน

ลองพิจารณาดูนะครับ ผมห่วงเรื่องผ่านแดนที่สุด ดูแล้วน่าจะใช้เวลาไม่ต่ำกว่า 3 ชั่วโมงแน่ ถ้าทำทีละคน

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: ขอเสนอทางเลือกไปลาวให้พิจารณาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กันยายน, 10, 10:37:06 »
ราคานี้ รวมอะไรบ้างครับ ออกเวลา ไหน ถึงเวลาไหน

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
Re: ขอเสนอทางเลือกไปลาวให้พิจารณาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กันยายน, 10, 11:43:29 »
ลองไปคุยกับพี่อี๊ดจากทัวร์กระทู้นี้ไหมคะพี่หนึ่ง
http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=7241.0
ว่าสามารถประสานงานกันอะไรยังไงได้ไหม?

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กันยายน, 10, 21:14:26 »
หสยไปเลย น่าจะคุยกันก่อนนะพี่