guruปราการช่วยด้วย เพื่อนๆปราการช่วยเรื่องไปลาวหน่อยได้ป่าว อยากไปใจจะขาด

• 5 ตอบ
  • 1910 อ่าน
*

ออฟไลน์ เจ็ด คู่สร้างบูชาkurt cobain

• แฟนบอลปราการ
  • 575
  • 23
  • kurt of god
คืองี้คับ อยากไปเชียด้วยมากๆ ขอบอก แต่ว่าคืองบมันไม่อำนวยเลยคับ
เลยอยากได้ข้อมูลแบบอารมตังน้อยแต่ไปได้เงี้ยคับ คือว่าง่ายๆอะคับ ไปลาวใช้เงินน้อยสุดต้องไป
แบบไหนคับ  ตัวฉันรูปราการทั้งหลายช่วยด้วยนะคับ ระดมกันเข้ามาบอกได้เลยคับ เรื่องเวลาเดินทางไม่เกี่ยงคับ นานแต่ถูกก็เอาแล้วถ้าไม่เป็นการรบกวนนะคับ ขอเบอปราการที่ไปซักคนได้มั้ยคับ
ถ้าผมไปได้จะได้ติดต่อได้อะคับ ขอบคุนล่วงหน้าคับ พี่น้อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน, 10, 12:34:54 โดย kurt »
แด่ เคิร์ท ผู้ชายที่เท่ห์ ที่สุดในโลก

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
ขาไปขากลับ รถไฟ หรือ บขส ครับ ชั้น 3 ลงหนองคาย จับสกายแล็ปไปด่าน พอข้ามฝั่งไปผมไม่รู้แล้ว 5++  บอลจบไม่รู้ด่านปิดยัง ถ้ายัง กลับเลยครับ ไม่ต้องค้าง รถไฟน่าจะไม่มีแล้ว แต่ บขส ป 2 น่าจะพอมี แต่เหนื่อยแน่ ๆ ครับ 5++

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• ครอบครัวปราการ
  • 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=7320.0

รถไฟชั้นสาม โทรถามเวลาออกก่อนนะคะ หรือรถบัสชั้นสองไปหนองคาย ประมาณ สิบกว่า ชม. แล้วต่อรถจากหนองคายไปลาวอีกนิดหน่อยเข้าถึงตัวเมืองเวียงจันทน์ แล้วหาโรงแรมพักเอา ราคามีตั้งแต่คืนละสิบกว่าเหรียญ ราวๆห้าร้อยจนถึงพันแบบรวมอาหารเช้าแร้วอะค่ะ

*

ออฟไลน์ เจ็ด คู่สร้างบูชาkurt cobain

• 575
  • 23
  • kurt of god
ขอบคุนมากคับ เสธ.
 เจีคนสวยด้วยนะ
แด่ เคิร์ท ผู้ชายที่เท่ห์ ที่สุดในโลก

*

ออฟไลน์ OME BEN10

• 2
  • 0