ขอถามเกี่ยวกับคลินิกฟุตบอล

• 8 ตอบ
  • 1405 อ่าน
*

ออฟไลน์ golf number 9

• แฟนบอลปราการ
  • 52
  • 1
ขอถามเกี่ยวกับคลินิกฟุตบอล
« เมื่อ: 30 กันยายน, 10, 14:25:34 »
ผมอยากจะถามว่าตอนนี้เขายังมีรับสมัครอยู่ไหมอะคับ(คือผมอยากติดทีมเยาวชอะ)
แล้วซ้อมที่สนามไหนเวลากี่โมงแล้วต้องเอาไรไปเปล่าคับเช่นสำเนาอะไรอย่างนี้

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: ขอถามเกี่ยวกับคลินิกฟุตบอล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กันยายน, 10, 14:54:28 »
โครทราบมาตอบด้วยครับ

สำเนา ลิงโต

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
Re: ขอถามเกี่ยวกับคลินิกฟุตบอล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กันยายน, 10, 20:46:13 »
ไม่มีครับ !!

ณ ตอนนี้ยังไม่มีแผนการทำเยาวชน  คงต้องรอหลัง เพลย์ออฟ

จะมีก็แต่ อายุประมาณ ป.3 หรือต่ำกว่า อะครับฝึกทักษะพื้นฐานกันอยุ่ ส่วนมากเป็นเด็ก บุรารักษ์
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ ~*!!สหายกอล์ฟกันเนอร์ เบอว่ารักแธบ!!*~

• 2,235
  • 20
  • ~~ KEEP IT REAL ~~
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 01:03:01 »

อยากฝึกด้วย  8)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 07:57:05 »
ไปหัดแปลบอลกับพี่หนุ่มก่อนนะครับ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 13:49:06 »
เท่าที่ผมรู้ เด็กๆเยาวชนให้พยายามป้อน เทคนิค แท๊กติก ทักษะ เยอะๆครับ

ส่วนเดี๋ยวโตขึ้น ค่อยเต็มที่กับความฟิต !!!
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 13:53:07 »
เท่าที่ผมรู้ เด็กๆเยาวชนให้พยายามป้อน เทคนิค แท๊กติก ทักษะ เยอะๆครับ

ส่วนเดี๋ยวโตขึ้น ค่อยเต็มที่กับความฟิต !!!

ถูกตามตาเทพครับ ความฟิต มาใส่ช่วง ม ปลาย ขึ้นไป

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 14:04:23 »

ถูกตามตาเทพครับ ความฟิต มาใส่ช่วง ม ปลาย ขึ้นไป

เรื่องความฟิตต้องถามไอ้แปนเท่านั้นครับ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 10, 00:28:56 »

เรื่องความฟิตต้องถามไอ้แปนเท่านั้นครับ
อันนั้นเค้าเรียก "พวงสวรรค์" :P :P
เบื่อ พวก เสี้ยม