ขอถามเกี่ยวกับทีมเยาวชนหน่อยคับ

• 5 ตอบ
  • 1039 อ่าน
*

ออฟไลน์ golf number 9

• แฟนบอลปราการ
  • 52
  • 1
ขอถามเกี่ยวกับทีมเยาวชนหน่อยคับ
« เมื่อ: 28 กันยายน, 10, 12:00:31 »
ถ้าผมจะไปซ้อมตอนนี้จะทันหรือเปล่าคับ

แล้วจะไปสมัครได้ที่ไหนหรอคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน, 10, 21:13:47 โดย golf number 9 »

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • 3,645
  • 81
Re: ขอถามเกี่ยวกับเด็กๆหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กันยายน, 10, 12:46:32 »
ซ้อม? อะไรหรอครับ

shop ตอนนี้อยุ่ ที่ ตรงข้าม อิม สำโรง แล้วคับ  ชื่อร้านเอเชียร์สปอร์ต
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ golf number 9

• 52
  • 1
Re: ขอถามเกี่ยวกับการจะไปซ้อมทีมเด็กอะคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 กันยายน, 10, 13:56:43 »
หมายถึงจะไปซ้อมทีมเด็กอะคับ

สำนักงานย้ายไปอิมแล้วหรอคับ :-X :-X

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กันยายน, 10, 16:48:38 »
SHOP=ขายสินค้าสโมสร=ร้านเอเชียสปอร์ท=เยื่องอิมสำโรง

ที่ตั้งสโมสร=OFFICE=ที่เดิมติดปั๊มบางจากตรงข้ามโรงเรียนสตรีสมุทรปราการ

ปล.ไม่เจอใครนี่เจ้าหน้าที่อกไปหาข้าวกินป่าวหว่า(เห็นว่าโพสตอนเที่ยง)

แล้วซ้อมทีมเด็กนี่หมายความว่าไงหรอครับ? พาเด็กไปเรียนทักษะเตะบอล หรือยังไง งง
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• ครอบครัวปราการ
  • 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กันยายน, 10, 18:43:00 »
น้องเขาอยากเข้าทีมเยาวชนแหละมั้ง

ซึ่งตอนนี้เรายังไม่มีทีมเยาวชนอย่างจริงๆจังๆ  มีแค่เด็กอายุไม่เกิน 12 ปี มาฝึกซ้อมเท่านั้น

แต่ถ้าอยากมาซ้อมจริงๆก็มาขอซ้อมกับชุดใหญ่เอาประสบการณ์ไปก่อนได้ครับ ซึ่งก็มีเยาวชนหลายคน
ที่มาซ้อมร่วมอยู่ตอนนี้  มีเพื่อนแน่นอน ที่สำคัญถ้ามีแววและขยันซ้อมอาจจะได้เป็นเด็กปั้นในอนาคต
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ chagreen

• 4
  • 0
Re: ขอถามเกี่ยวกับทีมเยาวชนหน่อยคับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 8 ตุลาคม, 10, 18:21:47 »
ผมก็อยากไปเป็นเยาวชนของสโมสร  :-[  :'(