รถตู้พิเศษสำหรับแฟนบอลที่อยากนั่งรถสบายๆและออกได้สายหน่อย

• 14 ตอบ
  • 4486 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
นับจากต่อไปนี้ทุกนัดในบ้านทางชมรมฯจะมีรถตู้บริการพิเศษเพื่อแฟนบอล นอกจากรถตู้ที่จะจัดให้เป็นประจำอยู่แล้ว โดยมีรายละเอียดดังนี้

รถจะเป็นรถตู้ของบริษัท รังสรรค์ทัวร์ ซึ่งต่อไปจะได้รับการแต่งตั้งอย่างเป็นทางการจากสโมสรฯ เพื่อให้เป็นศูนย์ประสานงานฝั่งพระประแดงและจะเป็นศูนย์จำหน่ายสินค้าอย่างเป็นทางการของสโมสรฯ โดยรถจะเป็นรถตู้จัมโบ้ จุคนได้เที่ยวละ12-14 คน อย่างสบายๆ แอร์เย็นฉ่ำ เครื่องเสียง ทีวี ครบครันและมีน้ำดื่มตราสโมสร  ให้บริการฟรี จะออกจากศูนย์ (ตามแผนที่ๆแนบมาให้) เวลา 14.00 น. (ออกหลังรถบัส 1 ชั่วโมง)

ซึ่งจะเหมาะสำหรับคนเวลาน้อย และอยากนั่งอย่างสบายเมื่อบอลจบก็จะเดินทางกลับได้อย่างรวดเร็ว เนื่องจากคนที่น้อย โดยจะคิดค่าบริการท่านละ 150 บาทรวมตั๋วเข้าชม (แพงกว่ารถบัส 50 บาท) ใครถือตั๋วปีชำระ 100 บาท

เนื่องจากบริการประเภทนี้เป็นบริการเสริมและอำนวยความสะดวกสบาย จึงแพงกว่าปกตินิดนึง แต่ทางชมรมมิได้เคยคิดในแง่ของการทำกำไร เพียงแค่อยากให้บริการอย่างทั่วถึงจึงเพิ่มทางเลือกให้แก่พวกเราทุกคน ใครที่จะใช้บริการนี้ แจ้งความจำนงค์ได้ในกระทู้ (ขอเบอร์ด้วยครับ)หรือโทรแจ้งพี่ได้โดยตรงเลยครับ

พี่อี๊ด 083-4261113

โดยเส้นทางเป็นเส้นทางเดียวกับรถบัสต่างกันที่สถานที่ขึ้นรถ ใครจะขึ้นระหว่างทางก็สามารถแจ้งได้ครับ ยินดีให้บริการ

พี่อี๊ด/raiders

นี่คือแผนที่ๆจะขึ้นรถครับ อยู่ที่บริเวณท่าน้ำพระประแดงครับ

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ 30 October

• 444
  • 24
  • ไม่รัก แต่...คิดถึง
ปราการเรานี่ บริการทุกระดับ ประทับใจจริงๆ   :great:  >:D 
หัวใจดวงนี้ เป็นสีฟ้า-ขาว

*

ออฟไลน์ TUI 57 กลุ่มคนเรื่อยเปื่อย

• ครอบครัวปราการ
  • 4,053
  • 30
  • มาเพื่อเชียร์ปราการ
เข้าใจแฟนบอลอย่างแท้จริงๆ

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
บริการทุกระดับประทับใจ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ทั่วถึงทุกกลุ่ม ... ขอบคุณพี่อี๊ดมากครับ ...  :icon_adore: :icon_adore:
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
ถึงไม่มีเงินจ้างแบบทีมอื่น
แต่อย่างน้อยทุกฝ่ายก้อพร้อมที่จะช่วยกันแก้ปัญหาเสมอ
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
รถบัส จะขายออกมั้ยเนี่ย ฮี่ๆ

*

ออฟไลน์ a_zaa39 ณ.พระประแดง

• 568
  • 20
  • สุขสวัสดิ์ 39
ดีครับ  ผมจองยาวเลยครับ  555555555555................

*

ออฟไลน์ บิ๊ก_พระประแดง

• 416
  • 6
เอ่อ ตรงมุมซ้าย มันคือที่ว่าการอำเภอพระประแดง อะครับ ไม่ใช่ศาลากลาง

................

วันนี้ผมผ่านไปแถวนั้นพอดี เห็นมีช็อป สมุทรปราการ เอฟซี ด้วย

*

ออฟไลน์ พี่ฉัตร เมืองสมุทรปากน้ำ

• 1,404
  • 9
  • My Liverpool .. My R.W.B.23# .. My Samutprakan FC.
ขอบคุณพี่อี๊ด ครับ  +    [(abe)]

ทีมฟุตบอล แต่ไม่มีหน้านักบอลให้เห็น

*

• 568
  • 20
เริ่มเมื่อไหร่ครับ

*

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
นัดนี้ไม่มีคนลงชื่อรถตู้คงต้องงดสำหรับนัดนี้ครับแต่นัดต่อไปก็ตั้งไว้เหมือนเดิม

*

• 568
  • 20
ไปเยือนระยองมีปล่าวคับ

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
นัดเยือนไม่มีบ้างเหรอครับพี่ เผื่ออยากกลับเร็ว และคนมีงานรอครับ 5++ ถามเฉย ๆ แต่ยังรักบัสครับ

*

• 2,771
  • 31
นัดเยือนไม่มีบ้างเหรอครับพี่ เผื่ออยากกลับเร็ว และคนมีงานรอครับ 5++ ถามเฉย ๆ แต่ยังรักบัสครับ
ถ้ารวมตัวได้ 12-14 คนพี่ประสานงานรถตู้ให้ได้ครับในราคาพิเศษเพื่อแฟนบอล เริ่มที่นัดระยองได้เลยครับ ราคาต่อหัวพร่งนี้จะแจ้งให้ทราบสำหรับนัดระยองครับ