ด่วน เสาร์นี้มีรถบริการไปปราบ ผีตาโขนเหมือนเดิมจร้า

• 5 ตอบ
  • 1902 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
เสาร์นีรถสองแถวและรถตู้ให้บริการเหมือนเดิมนะพี่น้อง เชิญลงชื่อเลยครับ ขอโทษทีที่ช้าหน่อย

รถสองแถว 100 บาท รวมตั๋วเข้าชม รถออกไปรษณีย์ พระประแดง***ต้องขอยกเลิกรถสองแถวนะครับ***  เหลือแต่รถตู้ แต่เก็บราคา 100 บาทรวมตั๋วครับราคาพิเศษ
รถตู้ 150 บาท (ลดราคาเหลือ 100 บาท) รวมตั๋วเข้าชม รถออกที่ท่าน้ำพระประแดงและแวะรับตามทาง

13.00......................................ออกเดินทางจากจุดนัดพบ
14.00......................................แวะรับคนที่ปั๊มคาลเท็กซ์
14.45......................................ถึงสนามแข่งขัน
15.30......................................เริ่มการแข่งขัน
18.00......................................เดินทางกลับตามเส้นทางเดิม

เชิญลงชื่อเลยครับ ใครไปรถอะไรขึ้นที่ไหนแจ้งด้วยนะครับ พร้อมเบอร์โทรด้วยนะครับ

1.เชษฐ์ วัดด่าน มือกลองสองสลึง (ขึ้นปั๊มคาลเท็กซ์)
2.เชษฐ์ ปราการ (โทรมาจอง ขึ้นพระประแดง)
3.ปู (โทรมาจอง ขึ้นพระประแดง)
4.หมวย (โทรมาจอง ขึ้นพระประแดง)
5.หนุ่ย (ขึ้นพระประแดง)
6.หนุ่ย (ขึ้นพระประแดง)
7.หนุ่ย (ขึ้นพระประแดง)
8.yell (ขึ้นที่ปั๊มคาลเท็กซ์)
9.ฉัตร (ขึ้นปั๊มคาลเท็กซ์)
10.ฉัตร (ขึ้นปั๊มคาลเท็กซ์)
11.ปริ๊นซ์ (ขึ้นปั๊มคาลเท็กซ์)
12.เพื่อนหนุ่ย (โทรมาจองขึ้นพระประแดง)
13.
14.
15.
16.
17.
18.
19.
20.
เรารอคุณอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 พฤศจิกายน, 10, 23:19:16 โดย เสธ.สมุทรปราการเอฟซี »

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ เชษฐ์ วัดด่าน

• ครอบครัวปราการ
  • 188
  • 5
    • SamutprakarnFC
ไปด้วย หนึ่งที่ ใหญ่ๆ
http://www.samutprakanfc.com/webboard/index.php?action=dlattach;topic=113.0;attach=50246;image

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
3 ที่ครับ (ขึ้นท่าน้ำพระประแดง)

*

ออฟไลน์ yello

• 358
  • 18
yell 1ที่ครับ ขึ้นที่ปั๊มคาลเท็กซ์

*

ออฟไลน์ พี่ฉัตร เมืองสมุทรปากน้ำ

• 1,404
  • 9
  • My Liverpool .. My R.W.B.23# .. My Samutprakan FC.
ขอ  2 ที่ครับ ขึ้นปั๊มคาลเท็กซ์    [(abe)]

ทีมฟุตบอล แต่ไม่มีหน้านักบอลให้เห็น

*

ออฟไลน์ Prince Of Hima

• 320
  • 3
  • HARDCOREZONE
ทันไหมเนี่ยขึ้นปั๊มคาลเทกซ์  คราบ
 :( :( :(

สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ แต่ บุรุษก็ขาดสุราไม่ได้
          ...จริงใจ ว่ายน้ำเป็น กินเหล้าเก่ง ไม่กลัวหมา...