ประกาศ(พิเศษ)..หนึ่งเดือน หนึ่งเดียว หนึ่งใจเดียวกัน มุ่งสู่ ดิวิชั่่น 1

• 9 ตอบ
  • 2198 อ่าน
*

ออฟไลน์ ผบ.ปราการ

• Administrator
  • แฟนบอลปราการ
  • 387
  • 40
ประกาศ(พิเศษ) ถึง ชาวสมุทรปราการเอฟซี ทุกคน

ผมในฐานะ ผบ.ปราการ ขอแจ้งให้ชาวสมุทรปราการเอฟซีทุกคนทราบโดยทั่วกันว่า

นับตั้งแต่วันที่ 12 พ.ย. 53 ถึง วันที่ 12 ธ.ค. 53 (1 เดือน)

ทางสโมสรฯจะทำการจัดระบบโครงสร้างการบริหารจัดการใหม่ทั้งหมด เพื่อความชัดเจน

และความเข้าใจที่ตรงกันในเป้าหมาย วัตถุประสงค์ ตลอดจนแนวทางวิธีการดำเนินงานต่างๆ

เพื่อความเป็นหนึ่งเดียวกันระหว่าง สโมสรฯ,ทีมฟุตบอล,แฟนบอลแฟนคลับและผู้สนับสนุน

ซึ่งทางสโมสรฯจะแจ้งรายละเอียดผ่านทางเว็บไซค์หน้าแรก

หากชาวสมุทรปราการเอฟซีท่านใด ประสงค์จะให้ข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นใดๆ

ที่จะเป็นประโยชน์ต่อการพัฒนาสโมสรสู่ความเป็นมืออาชีพอย่างแท้จริง สามารถส่งมาได้ที่

samutprakarnfc@hotmail.com หรือต้องการแสดงความคิดเห็นส่วนตัวตรงถึงผมได้ที่

connectiond@hotmail.com .......ขอบคุณครับ

ปล. 1.รบกวนมอดที่ดูแลห้องทุกคนติดต่อกลับผมด้วยครับ 081-5566111(รบกวนใช้สิทธิของท่าน)

2.ประธานชมรมเชียร์และตัวแทนคณะกรรมการชมรม 5 คน รบกวนนัดประชุมกับผมด้วยครับ

เพื่อ "สมุทรปราการเอฟซี" สู่การเป็น "สโมสรฟุตบอลอาชีพอย่างแท้จริงและยั่งยืน"

ด้วยศรัทธา...สมุทรปราการเอฟซีต้องเป็น 1

ผบ.ปราการ

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• ครอบครัวปราการ
  • 2,222
  • 37
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

ออฟไลน์ 10 กระป๋อง

• 516
  • 14
  • believe

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา

*

ออฟไลน์ Nattapong k.(( Noto ))

• 75
  • 13
  • หมายเลข 22 ขอลาพี่น้องแฟนบอลปราการครับ
ขอสอบถามนิดนึงนะครับผม
กำลังใจเก่าๆจากแฟนบอลในกระทู้ให้กำลังใจนักเตะ 2010 ถูกลบหายไปหมดแล้วเหรอครับ  ???

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• 1,647
  • 64
    • Circumspace
กำลังใจเก่าๆจากแฟนบอลในกระทู้ให้กำลังใจนักเตะ 2010 ถูกลบหายไปหมดแล้วเหรอครับ  ???

ยังไม่ได้หายไปไหนครับโนโตะ ยังเก็บไว้ที่
http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?board=20.0
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!

ยังไม่ได้หายไปไหนครับโนโตะ ยังเก็บไว้ที่
http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?board=20.0

>>> Samutprakarn FC Webboard > Samutprakarn FC Webboard > นักเตะสมุทรปราการ ชุดแชมเปียนส์ลีก 2010 > นักเตะเก่าสมุทรปราการ 2010[/color]

???

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• 1,647
  • 64
    • Circumspace

>>> Samutprakarn FC Webboard > Samutprakarn FC Webboard > นักเตะสมุทรปราการ ชุดแชมเปียนส์ลีก 2010 > นักเตะเก่าสมุทรปราการ 2010[/color]

???

เพราะมันมีลิสต์ใหม่อยู่หน้านี้ครับซายีส
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ Nattapong k.(( Noto ))

• 75
  • 13
  • หมายเลข 22 ขอลาพี่น้องแฟนบอลปราการครับ
โอเค คร้าบผม  หา เจอ แล้ว คับ ขอบคุณครับ 8)