ลงชื่อรถบัส ไปผัดเผ็ดนกใหญ่มากินกันอาทิตย์นี้ 21/11/2553 สนามกรมศุลกากร

• 24 ตอบ
  • 4412 อ่าน
*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ผัดเผ็ดกินอีกรอบย้ำแค้นครับพี่น้อง  มาร่วมเป็นสักขีพยานกัน

อาทิตย์นี้ ชมรมฯได้จัดรถบัสพัดลมให้ 1 คัน(55ที่นั่ง) โดยมีตารางดังนี้

13.00..................................รถบัสออกจากหน้าไปรษณีย์พระประแดง

14.00.................................รถแวะมารับคนที่ปั๊ม คาลเท็กซ์

15.00..................................ถึงสนามการแข่งขัน

15.30 ...................................เริ่มการแข่งขัน

18.30 น...............................เดินทางกลับโดยใช้เส้นทางเดิม

กฎกติกาเหมือนเดิม ค่ารถและค่าตั๋วเข้าชม 100 บาท ใครถือตั๋วปี ชำระค่ารถ 50 บาท ใครใช้สิทธิ์ PM แจ้งได้เลยครับ
ไปกันให้เยอะเอาให้แมร่งขี้รถกางเกงกันไปเล้ย

รายชื่อ

1.พี่เหมา
2.พี่หนุ่ย
3.พี่หนุ่ย
4.พี่หนุ่ย
5.พี่หนุ่ย
6.โต้
7.โต้
8.เสือโอม
9.เชษฐ์ วัดด่าน
10.ROMIO
11.เชด พระประแดง
12.เปา พระประแดง โทรมา
13.เปา พระประแดง
14.โจ้เพื่อไอ้โต้
15.ฟลุคลูกหาบหิมะ
16.ฟลุคลูกหาบหิมะ
17.ฟลุคลูกหาบหิมะ
18.
19.
20.
21.
22.
23.
24.
25.
26.
27.
28.
29.
30.
เรารอคุณอยู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน, 10, 00:36:37 โดย ☭卐อินเดียหน้าโจร卐☭ »

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
ไปเองท่านประมุขจะไปกินผัดเผ็ดนกอะท่านประมุข.........ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D :D :D
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
ลงชื่อกันเยอะๆนะครับ เค้าว่ากันว่า ทางเค้าจะมา ประมาน 15 คัน รถบัสใหญ่

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
แมทช์นี้ได้รถบัสที่ หนุ่ย เมททัล จัดมา

เครื่องเสียงเต็ม ครับ

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
รักบัสไปบัส 1 ที่ครับ

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
อยากไปด้วยจัง

*

chaiplay

• บุคคลทั่วไป
ไปรษณีย์พระประแดงฝั่ง กทม  ตรงวิน รถสาย 6 กับ 82 ใช่ ป่าวครับ

ถ้่าใช้ จอง 1 ที่ครับ  ชาย  087-695-4895

:D

*

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ไปรษณีย์พระประแดงฝั่ง กทม  ตรงวิน รถสาย 6 กับ 82 ใช่ ป่าวครับ

ถ้่าใช้ จอง 1 ที่ครับ  ชาย  087-695-4895

ติดกับ Big C พระประแดงครับ ที่วินรถสาย 6 กับ 82 นั้นท่าน้ำครับ

รถบัสออกที่ไปรษณีย์พระประแดง

รถตู้อที่ท่าน้ำพระประแดงครับ

*

chaiplay

• บุคคลทั่วไป

ติดกับ Big C พระประแดงครับ ที่วินรถสาย 6 กับ 82 นั้นท่าน้ำครับ

อ่อ...ขอบคุณครับ งั้นผมเดินทางไปเองน่าจะดีกว่า...ขอบคุณครับผม

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
4 ที่ ครับ ขึ้นต้นสายไปกับรถเหมือนเดิม

อ่อ...ขอบคุณครับ งั้นผมเดินทางไปเองน่าจะดีกว่า...ขอบคุณครับผม

ไปกับรถบัส สนุกกว่านะเป็นกลุ่มก้อนดีกว่าด้วย

บิ๊กซีพระประแดงก็อยู่ห่างจากท่าน้ำพระประแดงนิดเดียวเอง

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ยังไงผมสำรองที่ไว้ 2 ที่ก่อนนะครับ

*

ออฟไลน์ ~ก เก้า บางเมือง~

• 640
  • 18
  • โอ่ มาเชียร์ โอ่ มาเชียร์ ป้อมปราการ
ทำดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ เชษฐ์ วัดด่าน

• 188
  • 5
    • SamutprakarnFC
http://www.samutprakanfc.com/webboard/index.php?action=dlattach;topic=113.0;attach=50246;image

*

ออฟไลน์ Romio

• 40
  • 1
  • ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง
1 ที่ครับ
****ทำไมคนน้อยจังหว่า****

*

• 2,771
  • 31
เชด พระประแดง โทรมาจอง

*

• 9,396
  • 159
เปา พระประแดง โทรมาจอง 2 ที่ 089 4401๔๔๔

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ไอเหรี้ยโจ้นักร้อง อีก 1 ที่

*

ออฟไลน์ FFLUKE

• 72
  • 3
  • สมุทรปราการ เอฟซี......
จุได้แค่ 15 เองหรอครับพี่ จะไปอีก 3 คน  :-[ :-[

*

ออฟไลน์ FFLUKE

• 72
  • 3
  • สมุทรปราการ เอฟซี......

*

ออฟไลน์ Not_Chelsea

• 604
  • 10
  • ง่ายๆแต่เหงา
ทั้งหมด 15 คนหรอครับเนี่ย  [(moe)]

http://www.youtube.com/watch?v=qiVmqWtQw1M

*

ออฟไลน์ Romio

• 40
  • 1
  • ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง
เพิ่มอีกสองที่นั่งครับพี่น้อง

*

ออฟไลน์ app_Za

• 171
  • 4
  • สาว2000ปี
ขอให้ชนะนะจ๊ะเด่วจะแอบไปเชียร์ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พฤศจิกายน, 10, 09:23:46 โดย app_Za »
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=4047be3c1781b91af64423bb13d1ce70)
ถึงตัวอยู่กาญจน์ แต่ใจก้ออยากร่วมเชียร์และเป็นส่วนหนึ่งของสมุทรปราการ

*

ออฟไลน์ พี่ฉัตร เมืองสมุทรปากน้ำ

• 1,404
  • 9
  • My Liverpool .. My R.W.B.23# .. My Samutprakan FC.
ขอ  2  ที่ครับ   [(abe)]

ทีมฟุตบอล แต่ไม่มีหน้านักบอลให้เห็น

*

• 2,771
  • 31
มีโทรมาเพิ่มอีกหลายคนเหมือนกัน พี่ขอโทษทีจำชื่อไม่ได้เลยไม่ได้เพิ่มรายชื่อ
ยังงัยรถบัสก็อบอุ่นแน่นอน