รถรับส่งแฟนคลับ ศูนย์ ประสาน สมุทรปราการเอฟซี สาขาพระประแดง

• 19 ตอบ
  • 4521 อ่าน
*

ออฟไลน์ galant sport pd

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 223
  • 7
ศูนย์ประสานงาน สมุทรปราการเอฟซี สาขาพระประแดง

ขอประชาสัมพันธ์ ทางศูนย์จะอำนวยความสะดวก สำหรับแฟนคลับทางฝั่งพระประแดง และ ธนบุรี

ที่จะเดินทางไปให้กำลังใจสมุทรปราการเอฟซี เปิดบ้าน รับการมาเยือนของชัยนาท ในวันอาทิตย์ที่21พ.ย.นี้

ทางศูนย์จัดรถตู้รับส่งแฟนคลับจากท่าน้ำพระประแดงหน้าศูนย์ประสานงาน spfc พระประแดงตรงท่ารถเมล์

รถออกเวลา 13.00 น.

ค่าใช้จ่ายในการเดินทางไปกลับ 150 บาท พร้อมตั๋วเข้าชม

ผู้ที่ประสงค์จะไป ก็ลงชื่อ ไว้ในกระทู้นี้ หรือ ติดต่อ 028184477  0846811100

ทางศูนย์จะจัดรถไว้ให้เพียงพอต่อการใช้งานและมีเสริมในกรณีแฟนบอลมาขึ้นรถมากกว่าตามที่แจ้งลงชื่อไว้

เพื่อเป็นการเสริมสร้างมิตรภาพชาวฝั่งพระประแดง ทางศูนย์ จะมีของรางวัลเป็นเสื้อสโมสรสมุทรปราการ มอบให้กับ แฟนคลับที่ร่วมเดินทาง กับ ศูนย์พระประแดงนี้ จำนวน 2 รางวัล โดยถ้าแฟนคลับท่านใดเดินทาง มาถึงที่ศูนย์ เป็นท่านแรกและท่านที่สอง ก็จะได้รับรางวัลนี้ไป

และก็จะมีของที่ระลึกจากทางศูนย์มอบให้กับแฟนคลับสายเดินทางนี้ทุกคนครับ

ทางศูนย์มีบริการที่จอดรถสำหรับแฟนคลับที่จะมาจอดรถทิ้งไว้และไปกับรถตู้เรา

สุดท้ายนี้ทางศูนย์ ประสานงาน สมุทรปราการเอฟซี สาขาพระประแดง ขอเชิญ ชาวพระประแดง
ร่วมเป็นส่วนหนึ่ง แสดงพลังของชาวสมุทรปราการ ให้ชาวชัยนาทได้ประจักษ์ ในแนวร่วม

fortressians  พระประแดง
                   1 .azaa_39
                   2 .azaa_39
                   3 .azaa_39
                   4 .azaa_39
                   5 .azaa_39
                   6 .azaa_39
                   7 .azaa_39
                   8 .พี่โกสน
                   9 .โป้ยท่าน้ำ
                 10 .พี่จุ้มปราการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน, 10, 18:08:22 โดย galant sport pd »

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
รถบัสก็มีนะครับ  [(fan)]

อย่าลืมนะครับ ลงชื่อกันด้วย ทั้งรถบัส หรือจะรถตู้

คนจัดจะได้ไม่เหนื่อยครับ [(sabai)]

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
ตกลงกันดีๆ นะครับว่าจะเอาคันไหนไป ไม่งั้นเดี๋ยวชาวฝั่งพระประแดงสับสนกัน
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ ผบ.ปราการ

• 387
  • 40

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
เยี่ยมครับ ..  :great: :great:
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ขอเชิญชาวป้อมปราการนะครับ ไม่ว่ารถตู้หรือรถบัสจุดมุ่งหมายเดียวกันแปล้วแต่ความสะดวกของแต่ละท่าน
นัดนี้บอกได้คำเดียวครับ

สนามแตก

ยังงัยๆก็อย่าลืมไปลงชื่อกันนะจ๊ะ

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
 :)อยากได้เสื้อจัง  8) 8) 8) 8)
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

• 223
  • 7
บริการแฟนคลับ ชอบแนวรถตู้ครับ

*

ออฟไลน์ Romio

• 40
  • 1
  • ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง
ไปรถบัสไม่มีของรางวัลมั่งเหรอ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร

แค่นี้ก็ขาดทุน มามากแล้วครับ สำหรับ เงินกองกลาง ของ ชมรม เชียร์ T_T

*

ออฟไลน์ Romio

• 40
  • 1
  • ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

แค่นี้ก็ขาดทุน มามากแล้วครับ สำหรับ เงินกองกลาง ของ ชมรม เชียร์ T_T

55555
แบบว่าอยากได้มั่งอ่ะ

*

• 223
  • 7
ตอนนี้มีแฟนคลับมาจองไปกับรถตู้ของศูนย์ประมาณ 10 คนที่บูธงานวันลอยกระทงพระประแดง   พระประแดงเตรียมลุยกับชัยนาทแล้วครับ  >:( >:( >:(

*

• 1,647
  • 64
ตอนนี้มีแฟนคลับมาจองไปกับรถตู้ของศูนย์ประมาณ 10 คนที่บูธงานวันลอยกระทงพระประแดง   พระประแดงเตรียมลุยกับชัยนาทแล้วครับ  >:( >:( >:(

เจ๋งไปเลยครับ
เดินทางสนุก ลุกนั่งสบาย ก้าวสู่ที่หนึ่งของสาย สมุทรปราการเอฟซี โย่ว!
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

• 223
  • 7
อัดฉีดแฟนคลับพระประแดงเต็มที่ เพื่ออัดชัยนาท

*

ออฟไลน์ a_zaa39 ณ.พระประแดง

• 568
  • 20
  • สุขสวัสดิ์ 39
ผมขอ7ที่ครับ   ช่วย update  ให้ด้วยนะครับเป็นการยืนยัน  ขอบคูณครับ

*

• 1,647
  • 64
ผมขอ7ที่ครับ   ช่วย update  ให้ด้วยนะครับเป็นการยืนยัน  ขอบคูณครับ

เจ็ดที่!!! ;) ;) ;)

*

• 223
  • 7

เจ็ดที่!!! ;) ;) ;)
ขอบคุณครับคุณพี่ เดอะติ๊ก 8)

*

ออฟไลน์ ตาโป้ย

• 22
  • 3
  • โป้ยท่าน้ำ
โป้ยครับขอ 1 ที่ครับ >:(

*

ออฟไลน์ บิ๊ก_พระประแดง

• 416
  • 6
ไปไม่ได้ อีกละ  :'(

ยังไม่ได้เปิดซิง รถตู้เลย  [(no)]