บุกถิ่นช้างป่ากับปราการ

• 19 ตอบ
  • 8165 อ่าน
*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
บุกถิ่นช้างป่ากับปราการ
« เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 11:26:06 »
ออกเดินทางกันแล้ว
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ แปนโอชา ณ ๖๖๒

• ครอบครัวปราการ
  • 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง
Re: บุกถิ่นช้างป่ากับปราการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 11:39:27 »
ขอบคุณครับพี่หนุ่ม อัพเรื่อยๆเลยนะ่ครับ ติดตามอยู่ทางนี้

:'( :'( :'(  เสียใจไม่ได้ไป

*

ออฟไลน์ สันติ_บุญศิริ

• 117
  • 5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 12:02:15 »

เดินทาง ปลอดภัยทุกคนครับบบ

ไปกันกี่ท่านครับเนี้ยยย

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 14:52:59 »
พี่หนุ่มครับ ถ้าเป็นไปได้ ฝากใครก็ได้จดได้ไหมครับ ว่า

(0) 11 คนแรกมีเบอร์ไรบ้าง (ทีมเราอย่างเดียว)
(1) เบอร์อะไรได้ใบเหลืองแดงนาทีเท่าไรบ้าง
(2) ใครยิงนาทีเท่าไรบ้าง แล้วเบอร์ไหนเป็นคนส่งลูกให้
(3) ใครเปลี่ยนตัวนาทีเท่าไรบ้าง

ข้อ 1, 2, 3 เอาทั้งของทีมเราและประจวบอะครับ
อาทิตย์ที่แล้วผมลองทำดู มีนากาจับเวลากับอะไรก็ได้ไว้จดก็โอเคละครับ
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 16:18:27 »
เลื่อนมาแข่งสี่โมงอีกนึกว่าห้าโมง

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ แปนโอชา ณ ๖๖๒

• 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 16:23:06 »
บรรยากาศเป็นอย่างไรบ้างครับ ได้ข่าวว่านำแล้ว

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 16:23:53 »
ปราการ ตึ้งๆ ปราการ ตึ้งๆ

*

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 17:54:33 »
ได้ยิน จาก บ.โบ้ โฟนอิน ถึง พี่ต๋อง ตอนนี้ 2-1 แล้วใช่ไหมครับ อยากได้คำยืนยันจัง

*

ออฟไลน์ bank samrong

• 1,703
  • 45
  • แบงค์ สำโรง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 18:03:51 »
ยืนยันครับ ผลปราการชนะ 2:1 ประจวบ ทั้ง 2 ลูกเป็นฝีมือของเอดู ศูนย์หน้าปราการ ตามที่คาดไว้ เกือบทำแฮททริคได้ในช่วงใกล้ทดเวลา ปราโมทย์และเอดูหลุดเดี่ยว คนและครั้งแต่โดนเซฟไว้ได้อย่างน่าเสียดาย ขอบคุณพี่หนุ่มและพลพรรคกองเชียร์ที่ไปให้กำลังใจนักเตะถึงขอบสนามในครั้งนี้ นัดเจอกันครับ เย้ เย้
คนไทย..หัวใจ " ปราการ "

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 18:08:19 »
ยอดเยี่ยม
ยิ่งใหญ่
เกรียงไกร
ปราการ

ขอบคุณนักเตะและกองเชียร์และสตาฟฟ์ทุกท่านครับ!
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ khet635

• 42
  • 2
  • จาก ท่าเรือ กลับสู่บ้าน สมุทรปราการ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 18:10:13 »
เอดู สุดยอด ;) กองเชียร์ที่ตามไปด้วย :great: :great: :great:

*

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 18:14:12 »
สุดยอดดดดดดดดด ไปเลยยยยยยยยยยยย  :icon_adore:

:great: สมุทรปราการ เรารักนายจริงๆ ขอบคุณนักเตะ และ ทีมงานนะครับ

กลับบ้านโดยสวัสดิภาพนะครับ ทั้ง นักเตะ ทีมงาน และ แฟนบอลที่ตามไปเชียร์

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 09, 18:22:23 »
เย้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 4,774
  • 97
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 09, 00:12:31 »
ต้องขออภัยในการรายงานผลการแข่งขันด้วยเนื่องจากแบตเตอรี่มือถือหมดตั้งแต่สี่โมงครึ่งจึงทำให้ไม่สามารถรายงานได้จึงขอโทษอีกครั้งและจะเตรียมให้พร้อมกว่านี้ในโอกาสหน้าครับ

ของน้องติ๊กพี่ไม่ได้จดอะไรเลยนะครับไปถึงก็เริ่มเขี่ยบอลแล้วและก็ต้องช่วยเชียร์ทีมตลอดเนื่องจากกำลังพลเราไปประมาณ30-40 ท่านจึงต้องเชียร์หนักเป็นสองสามเท่าครับ

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 09, 00:14:35 »
สนามชุ่มฉ่ำมากกก (เผอิญเราชำนาญ เพราะสนามซ้อมเราก็ทำน้ำขังไว้เตรียมรับมือกะสถานการณ์แบบนี้เหมือนกัน) 555  :(
นี่ถ้าลูกที่สาม เอดู ไม่ชนคานนะ สวยสุดๆเลย ...สวบ....
สุดยอด ยอดที่สุด

เจ็บคอแหะ ถึงบ้าน

ปล.พี่ต๋องคะ เพ่เป็ดทวงซีดี ค่ะ

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 09, 07:44:36 »
กลับมากแล้วเหนื่อยกันมากๆ :(

ขอกลับหลับกันทั้งรถ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 09, 07:52:41 »
กำลังทำงานอยู่ใจจดใจจ่อกับผลของสกอร์รู้ผลว่าชนะก็ดีใจมาก

*

NK

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 09, 17:19:21 »
ต้องขออภัยในการรายงานผลการแข่งขันด้วยเนื่องจากแบตเตอรี่มือถือหมดตั้งแต่สี่โมงครึ่งจึงทำให้ไม่สามารถรายงานได้จึงขอโทษอีกครั้งและจะเตรียมให้พร้อมกว่านี้ในโอกาสหน้าครับ

ของน้องติ๊กพี่ไม่ได้จดอะไรเลยนะครับไปถึงก็เริ่มเขี่ยบอลแล้วและก็ต้องช่วยเชียร์ทีมตลอดเนื่องจากกำลังพลเราไปประมาณ30-40 ท่านจึงต้องเชียร์หนักเป็นสองสามเท่าครับ

มิน่า เมื่อวานผมโทรไปกะจะถามผล โทรตั้งแต่ 6 โมงยัน 2 ทึ่ีมก็ไม่ติด คิดว่าไม่มีสัญญาณซะอีก

ส่วนตาป๊อป โทรติดแต่ไม่รับ จำไว้เลย

*

• 4,774
  • 97
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 กรกฎาคม, 09, 18:54:06 »
ป๋มขอโต๊ดพี่มิดแบ็ตหมดจิงๆ :-[

*

NK

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27 กรกฎาคม, 09, 19:13:06 »
ป๋มขอโต๊ดพี่มิดแบ็ตหมดจิงๆ :-[

ผมไม่โทษพี่หนุ่มหรอกครับ เพราะโทรไำม่ติด มันก็สุดวิสัยจริง ๆ

ส่วนตาป๊อปที่ไม่รับสายนี่สิ เจอกันต้องมีเคลียร์