ศูนย์ฯ พระประแดง จัดทัวร์ ดูปราการคว้าสามแต้มที่ภูเก็ต

• 44 ตอบ
  • 8334 อ่าน
*

ออฟไลน์ galant sport pd

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 223
  • 7
พิเศษ เพิ่มทางเลือกของการตัดสินใจไปภูเก็ต สำหรับวันสุดท้ายของการเปิดจองที่นั่งรถตู้ทางศูนย์พระประแดงให้อีก 1 ช่องทาง สำหรับผู้ยังไม่พร้อมเรื่องการเงิน เงินยังไม่ออก เงินออกสิ้นเดือน แต่อยากไปดูปราการคว้าสามแต้มที่ภูเก็ต และชิมบรรยากาศเมืองภูเก็ต

สำหรับผู้ลงชื่อจองวันพฤหัสนี้ สามารถตกลงผ่อนผันกันได้ โดยมัดจำก่อนขั้นต่ำ 500 บาท

ก็ไปกับทริปภูเก็ตนี้ได้เลย ส่วนที่เหลือ นัดชำระไม่เกินสิ้นปีนี้ สามารถชำระเงินได้ที่ศูนย์ประสานงานสโมสรสมุทรปราการเอฟซีสาขาพระประแดง หรือผ่านทางบัญชีธนาคาร
สนใจติอต่อสอบถาม 028184477   0863267773

หมายเหตุ เปิดรับจองที่นั่งรถตู้ถึงเที่ยงคืนวันพฤหัสนี้

ฝั่งพระประแดงออกเดินทางจากท่าน้ำศูนย์พระประแดง 20.30น.ในวันศุกร์
ที่ 24 นี้ ความคืบหน้าฝั่งนี้ มีผู้โทรมาจอง 13 คน 
ฝั่งปากน้ำขึ้นรถที่สโมสรสมุทรปราการเอฟซีตรงข้ามโรงเรียนสตรีออกเดิน
ทาง 20.30 น.เช่นกัน
ยังเปิดลงชื่อไปรถตู้จนถึงเทียงคืนวันพฤหัสนี้
หลังจากวันพฤหัสจะเตรียมรถตู้ให้พอดีกับจำนวนแฟนคลับที่จะไปภูเก็ตในจุดนี้แฟนคลับที่กำลังตัดสินใจจึงไม่ต้องกลัวรถจะเต็มเพียงลงชื่อให้ทันเวลาเท่านั้นเราก็จะจัดรถตู้ได้สะดวกตามจำนวน

ตารางทัวร์ จังหวัดภูเก็ต เดินทางวันศุกร์ที่  24 ธันวาคม 2553
FC ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ FC
-   ออกเดินทางของวันศุกร์ที่ 24 ธันวาคม 2553
-   20.00 น. ออกเดินทางจากศุนย์ประสานงานฯ ร้าน Galant Sport พระประแดง
-   07.00 น.ถึงที่พักที่ภูเก็ต และพักผ่อนตามอัธยาศัย
-   เช้าของวันเสาร์ที่ 25 ธันวาคม 2553
-   9.30  น. เดินทางสวนผีเสื้อและอควาเรียมภูเก็ต เป็นสถานที่รวบรวมและอนุรักษ์สิ่งมีชีวิตในเขตร้อน เช่น ผีเสื้อ ปลา แมลง และปะการัง โยสวนจะจัดสภาพแวดล้อมให้เหมือนกับธรรมชาติ
-   10.45 น. เดินทางไปไหว้พระขอพร ที่วัดฉลองซึ่งเป็นวัดที่มีซื่อเสียงมากที่สุด ซึ่งจะ มีรูปหล่อของหลวงพ่อแช่ม และหลวงพ่อช่วง ซึ่งเป็นที่ เคารพสักการะของชาวภูเก็ต
-   12.30 น. พักรัปทานอาหารตามอัธยาศัย
-   13.30 น.พาท่านกลับที่พัก และ พักผ่อนตามอัธยาศัย
-   15.00 น. ไปสนามกีฬาสุระกุล จ.ภูเก็ต
-   15.45 น. ถึงสนามและชมการแข่งขันฟุตบอล (รวมฉลองชัยเพื่อขึ้น ดิวิชั่น 1)
-   19.45 น. เดินทางกลับที่พัก และ พักผ่อนตามอัธยาศัย
-   เช้าของวันอาทิตย์ที่ 26 ธันวาคม 2553
-   06.00 น.รับประทานอาหารเช้า
-   07.00 น. เดินทางออกจากที่พักเพื่อไปเล่นน้ำทะเล
-   10.30 น.ออกเดินทางจากที่พักกลับศูนย์ประสานงานฯ ร้าน Galant Sport พระประแดง
-   21.00 น.เดินทางถึงศูนย์ประสานงานฯ ร้าน Galant Sport พระประแดง โดย สวัสดิภาพ
-   หมายเหตุ บริษัท ขอสงวนสิทธิ์ที่จะเปลี่ยนแปลงรายการและเวลาตามความเหมาะสมทั้งนี้ยังคงจะรักษา มาตรฐานการบริการและยึดถือผลประโยชน์ของผู้เดินทางเป็นสำคัญ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม, 10, 07:56:53 โดย galant sport pd »

*

• 223
  • 7
เดินทางโดยรถตู้หลังคาสูงทางศูนย์จะดูจากยอดผู้จองที่นั่งเพื่อกำหนดจำนวนรถตู้ให้เพียงพอซึ่งทางศูนย์มีรถตู้รองรับอย่างเพียงพออยู่แล้ว

ค่าใช้จ่าย ทั้งหมดตามตาางการเดินทางที่แสดง1800 บาท พร้อมที่พัก 15 ห้องห้องนึงพักได้ 3 คน

สำหรับจุดขึ้นรถ ทางศูนย์ จะกำหนดชัดเจนอีกที หลังจากสรุปรายชื่อผู้ลงชื่อไปเพื่ออำนวยความสะดวกแฟนคลับ ทั้ง2ฝั่งเจ้าพระยา

ลงชื่อได้ที่กระทู้นี้ หรือโทรที่ 028184477    0846811100

เพิ่มเติมสำหรับรายการเดินทางเนื่องจากได้รับการอนุเคราะห์จาก สจ.โอ๋ สจ.ของทางจังหวัดภูเก็ต จะส่งคนมาทำหน้าที่เป็นไกด์พาเที่ยวเมืองภูเก็ตพร้อมเล่าเรื่องเมืองภูเก็ต
จัดอาหารเช้าฟรีสองวันสำหรับแฟนคลับสมุทรปราการ
ออกจากวัดฉลองเพิ่มรายการด้วยการพาเที่ยว วอคกิ้ง สตรีท ของจังหวัดภูเก็ต
และก่อนเข้าชมเกมส์ที่สุรกุลเพิ่มมาอีก1 รายการด้วย การแวะช็อปที่เซ็นทรัลภูเก็ต

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม, 10, 10:11:11 โดย galant sport pd »

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
เจ๋งเลยครับ น่าสนใจมาก

*

ออฟไลน์ ดำดุ๋ย...ศิษย์อาจารย์โก!

• 532
  • 18
น่าสนใจจริงๆ

*

ออฟไลน์ ตาโป้ย

• 22
  • 3
  • โป้ยท่าน้ำ
เที่ยวทะเล แล่มๆ ดีครับบอกตั้งแต่ต้นเดือนจะได้เก็บตังไว้เลย  :(

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ a_zaa39 ณ.พระประแดง

• 568
  • 20
  • สุขสวัสดิ์ 39
ดีจริงต้องไม่พลาดแล้ว >:(

*

ออฟไลน์ เด็กสายวิทย์

• 58
  • 1
  • ความอดทนอันขมขื่น ผลของมันหวานชื่นเสมอ
แพงอีกตามเคย :'(
(http://upload.siamza.com/showpic.php?id=308162)
จะเห็นว่ายุติธรรม ก็ต่อเมื่อได้รับการตัดสินให้เป็นฝ่ายถูก

*

ออฟไลน์ induslibido

• 92
  • 6
  • ปราการ-พระประแดง
ดีว่ะ..
สาธุๆๆๆ อย่าโดนไปงานไหนอีกนะกรุ
...ไปไทยลีกกัน...

*

ออฟไลน์ บิ๊ก_พระประแดง

• 416
  • 6
พัน แปด  [(tired)]

*

ออฟไลน์ ดำดุ๋ย...ศิษย์อาจารย์โก!

• 532
  • 18
อ้างถึง
พัน แปด

กู้ได้นะครับ

*

ออฟไลน์ วิภาวี

• 1,462
  • 9
  • อย่า อยู่ อย่าง อยาก
อยากไปนมัสการหลวงพ่อแช่ม วัดฉลองจังครับโปรแกรมเด็ดนะสายท่าน้ำนี่

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ราคานี้รวมที่พักด้วยใช่ไหมครับ

*

ออฟไลน์ 30 October

• 444
  • 24
  • ไม่รัก แต่...คิดถึง
อ้างถึง
พัน แปด

กู้ได้นะครับ

ผมเตรียมสำเนาบัตรประชาชน/ทะเบียนบ้าน/สมุดคู่ฝากและบัตร ATM ไว้แล้วนะครับ  [(fan)]
เตรียมไปยื่นกู้กับท่าน ดำดุ๋ย ในวันแข่งขันนะครับ  >:D
หัวใจดวงนี้ เป็นสีฟ้า-ขาว

*

• 568
  • 20
รวมที่พักใช่ไหมครับ   ขอใช่สิทธิ์ได้ไหมครับ  แบบว่ามีศรัทธาไม่มีตังอะ55555...
ล้อเล่นครับ  อยากไปใจจะขาด

*

• 223
  • 7
1800 บาท พร้อมที่พัก ครับ ขณะนี้จองไว้แล้ว 15 ห้อง ห้องนึงพักได้ 3 คนครับ

*

ออฟไลน์ นู๋มะลิ...ปราการเอฟซี

• 850
  • 23
  • ฟ้าขาว คือ สีแรก และ สีสุดท้าย
1800 บาท พร้อมที่พัก ครับ ขณะนี้จองไว้แล้ว 15 ห้อง ห้องนึงพักได้ 3 คนครับ

น่าสนใจมากกกก
" Once A Blue, Always Fortressians"

(http://www.mediafire.com/imageview.php?quickkey=whdei75r755bmxi&thumb=4)

*

• 568
  • 20
เอาไว้หลังเจอ bankkokค่อยจองได้ไหมครับ

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
ผ่อนได้ไหมครับท่าน :smitten:
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
เดี๋ยวมาจองนะครับ
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
ยังนั่งทำงานอยู่เลย วันเสาร์  :o
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

• 1,647
  • 64
จอง 1 ที่ครับ
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
 :) น่าสนใจอย่างมาก  :great: :great: :great: 8)
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ **ทนายสัก**

• 297
  • 2
น่าสนครับ อิๆ

*

• 532
  • 18
จอง 2 ที่ครับ ดำดุ๋ย และ ภริยา

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
น่าสนใจมากครับ

*

ออฟไลน์ POOH

• 62
  • 2
    • http://www.facebook.com/photo.php?fbid=101706259871821&set=a.141534939222286.15721.100000973423144#!/profile.php?id=100000973423144

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
แล้วคนจัดคนเดิมหายไปไหนคะ?

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
แล้วคนจัดคนเดิมหายไปไหนคะ?
ช่าย
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

• 223
  • 7
เพิ่มเติมสำหรับรายการเดินทางเนื่องจากได้รับการอนุเคราะห์จาก สจ.โอ๋ สจ.ของทางจังหวัดภูเก็ต จะส่งคนมาทำหน้าที่เป็นไกด์พาเที่ยวเมืองภูเก็ตพร้อมเล่าเรื่องเมืองภูเก็ต
จัดอาหารเช้าฟรีสองวันสำหรับแฟนคลับสมุทรปราการ
ออกจากวัดฉลองเพิ่มรายการด้วยการพาเที่ยว วอคกิ้ง สตรีท ของจังหวัดภูเก็ต
และก่อนเข้าชมเกมส์ที่สุรกุลเพิ่มมาอีก1 รายการด้วย การแวะช็อปที่เซ็นทรัลภูเก็ต

*

• 1,647
  • 64
ผมขออนุญาตถอนตัวได้ไหมครับ :icon_redface:
พี่ๆ ผมขับรถไปกัน ผมเลยอยากไปกับทางนั้นมากกว่า
ผมต้องขอโทษทางศูนย์พระประแดงจริงๆ ครับ
ถ้ามีค่าเสียหายอะไรผมยินดีช่วยครับ

ขอบคุณที่จัดโปรแกรมดีๆ แบบนี้มาจริงๆ ครับ :smitten:

*

• 532
  • 18
15ห้องที่จองไว้ เขาจะทำไงวะนั่น

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
รถบัส อาจจะไม่พอ อาจจะต้องเปลี่ยนมาใช้บริการทางนี้แทน

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
ลงชื่อ ไอ้เอ๊กซ์ ด้วย มันจ่ายเงินไปแล้วเมื่อวาน
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 223
  • 7
หลังแม็ทนัดบางกอก มีแฟนบอล มาลงชื่อไว้ รวมแล้ว ได้ 1 คันรถตู้

ยังเปิดลงชื่อจองถึงเที่ยงคืนวันพฤหัส

สำหรับจุดขึ้นรถของแฟนบอลฝั่งสำโรงจะกำหนดอีกที

เวลาเดินทางก็จะอยู่ช่วง สองทุ่ม ถึง สามทุ่ม จะกำหนดชัดเจนอีกที

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ผมขอนอนคนเดียวได้ไหมครับ

*

• 223
  • 7
ฝั่งพระประแดงออกเดินทางจากท่าน้ำศูนย์พระประแดง 20.30น.ในวันศุกร์
ที่ 24 นี้ ความคืบหน้าฝั่งนี้ มีผู้โทรมาจอง 13 คน 
ฝั่งปากน้ำขึ้นรถที่สโมสรสมุทรปราการเอฟซีตรงข้ามโรงเรียนสตรีออกเดิน
ทาง 20.30 น.เช่นกัน
ยังเปิดลงชื่อไปรถตู้จนถึงเทียงคืนวันพฤหัสนี้ หลังจากวันพฤหัสจะเตรียมรถตู้ให้พอดีกับจำนวนแฟนคลับที่จะไปภูเก็ตในจุดนี้แฟนคลับที่กำลังตัดสินใจจึงไม่ต้องกลัวรถจะเต็มเพียงลงชื่อให้ทันเวลาเท่านั้นเราก็จะจัดรถตู้ได้สะดวกตามจำนวน

*

• 532
  • 18
แล้วเจอกันครับ

*

ออฟไลน์ ท่านชายเอส ณ พระประแดง

• 139
  • 3
  • เด็กปราการ
ผ่อนได้ไหมครับ พอดีงบน้อยอ่ะครับ
ไม่ก็จ่ายสิ้นเดือนแล้วกันนะครับ
ใจอยากไปดูมากเลยครับ แต่ไม่ค่อยมีตังค์อ่ะครับ 8) 8) 8)
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=3179db58aa974b328dc195d51d0f87a0)
[/ur (http://image.ohozaa.com/show.php?id=6b082ff1bbd43ef8fb2746b1e157702d)

*

• 223
  • 7
อ้างถึง
ผ่อนได้ไหมครับ พอดีงบน้อยอ่ะครับ
ไม่ก็จ่ายสิ้นเดือนแล้วกันนะครับ
ใจอยากไปดูมากเลยครับ แต่ไม่ค่อยมีตังค์อ่ะครับ

ได้ครับ มัดจำไว้ก่อนขั้นต่ำ 500 ชำระที่ศูนย์ หรือผ่านธนาคาร ยังไงติดต่อที่ 028184477
0863267773

*

• 223
  • 7
พิเศษ เพิ่มทางเลือกของการตัดสินใจไปภูเก็ต สำหรับวันสุดท้ายของการเปิดจองที่นั่งรถตู้ทางศูนย์พระประแดงให้อีก 1 ช่องทาง สำหรับผู้ยังไม่พร้อมเรื่องการเงิน เงินยังไม่ออก เงินออกสิ้นเดือน แต่อยากไปดูปราการคว้าสามแต้มที่ภูเก็ต และชิมบรรยากาศเมืองภูเก็ต

สำหรับผู้ลงชื่อจองวันพฤหัสนี้ สามารถตกลงผ่อนผันกันได้ โดยมัดจำก่อนขั้นต่ำ 500 บาท

ก็ไปกับทริปภูเก็ตนี้ได้เลย ส่วนที่เหลือ นัดชำระไม่เกินสิ้นปีนี้ สามารถชำระเงินได้ที่ศูนย์ประสานงานสโมสรสมุทรปราการเอฟซีสาขาพระประแดง หรือผ่านทางบัญชีธนาคาร
สนใจติอต่อสอบถาม 028184477   0863267773

หมายเหตุ เปิดรับจองที่นั่งรถตู้ถึงเที่ยงคืนวันพฤหัสนี้

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
อัพเดทล่าสุดศูนย์พระประแดงน่าจะมีไปราวๆ 3 คันรถตู้แล้ว

ไม่เหงาแน่ๆ ใครไปที่ศูนย์นี้ พรุ่งนี้เจอกันครับ

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
อย่าลืม 1 ที่ สำหรับตั๋วเพลย์ออฟ plsss

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
อัพเดทล่าสุดศูนย์พระประแดงน่าจะมีไปราวๆ 3 คันรถตู้แล้ว

ไม่เหงาแน่ๆ ใครไปที่ศูนย์นี้ พรุ่งนี้เจอกันครับ

สุดยอดอ่ะ แล้วไปเจอกันนะพี่
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ vunzaza_tragob

• 1
  • 0
  • กูเชียร์สมุทรปราการfc
สู้เท่านั้นเพื่อดิวิชั่น 1 ;D