++ แนะนำ คลินิก รักษาสิว ราชพฤกษ์คลินิก ++

• 8 ตอบ
  • 6447 อ่าน
*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,645
  • 81
ราชพฤกษ์ คลินิก รักษาสิว ฝ้า ดูแลผิวพรรณ 
มี4สาขา 1.บางใหญ่ 2.บางบัวทอง 3.ลาวิลล่าอารีย์  4.คาร์ฟู ศรีนครินทร์(ข้างๆ makro)
ได้ผลจริง ราคาไม่แพงเลย  และ แพทย์มาจาก พรเกษม คลินิก

สำหรับท่านที่มี facebook  สามารถไปติดตาม ข่าวสารและโปรโมชั่นได้ใน fan page

http://www.facebook.com/pages/Bangkok-Thailand/rachphvks-khlinik/102901756447944?ref=ts&v=wall 

ช่วยกดเข้าไปในlink แล้วกด like เป็น Fan page ให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากกกกครับบ

ปล. ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ใช่อะไร คือผมเรียนวิชา e commerce อยู่ แล้ว อ. ให้ทำ fan page แล้วมีคนกด like ให้มากกกก ที่สุด   ช่วยกดให้ผมหน่อยนะครับบบบบบ  ขอบคุณครับบ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
Re: ++ แนะนำ คลินิก รักษาสิว ราชพฤกษ์คลินิก ++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5 ธันวาคม, 10, 18:51:37 »
ทำไมตั๋งต้องเก้านิ้ว
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
Re: ++ แนะนำ คลินิก รักษาสิว ราชพฤกษ์คลินิก ++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 ธันวาคม, 10, 20:51:06 »
วิธีรักษาสิวที่ดีที่สุดคือการมีเพศสัมพันธ์บ่อยๆหน้าจะใสปิ้งไม่เชื่อถามพรเทพกะสหายโอ๋ได้ครับ
(ใช้ภาษาราชการสากลสุภาพเเล้วนะครับห้ามเเก้ไข)
>:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม, 10, 23:03:25 โดย โกวัดด่าน »
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 5 ธันวาคม, 10, 21:43:55 »
วิธีรักษาสิวที่ดีที่สุดคือการมีเพศสัมพันธ์บ่อยๆหน้าจะใสปิ้งไม่เชื่อถามพรเทพกะสหายโอ๋ได้ครับ
(ใช้ภาษาราชการสากลสุภาพเเล้วนะครับห้ามเเก้ไข)

คลีนิกไหนครับ ที่ใช้วิธีนี้รักษา  [(love)]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม, 10, 23:03:37 โดย โกวัดด่าน »

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 6 ธันวาคม, 10, 19:33:59 »

อย่าพาดพิงครับ เดี่ยวส่งเรื่องฟ้อง

ปล ไม่กดครับ จขกท
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 6 ธันวาคม, 10, 21:10:07 »
คือเดี๋ยวผมต้อง เอา กระทู้นี้ ให้ อาจารย์ดูด้วยอะดิ .... อันนี้ไม่เท่าไร่

ผมต้องเซฟหน้านี้ แล้วโชว์พาวเว้อพ้อย หน้าห้องต่อหน้าเพื่อนร่วม100คน

ฮี่ฮี่
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 7 ธันวาคม, 10, 00:25:22 »
เวงเเระฮ่าๆๆ [(mafia)]
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 7 ธันวาคม, 10, 12:36:25 »
ฟ้องร้องได้มั้ย พาดพิงชื่อผมเนี่ย  >:D
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 44
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 7 ธันวาคม, 10, 16:07:55 »
ผมใช้เซรั่มธรรมชาติครับ  ฉีดเข้าร่างกายและรับฉีดเฉพาะสุภาพสตรี   รับรองหน้าใสมีน้ำมีนวล  อย่างเห็นได้ชัด