Football Manager ของชาวสมุทรปราการ

• 9 ตอบ
  • 1541 อ่าน
*

ออฟไลน์ golf number 9

• แฟนบอลปราการ
  • 52
  • 1
Football Manager ของชาวสมุทรปราการ
« เมื่อ: 11 ธันวาคม, 10, 20:34:00 »
ผมมาจากเกม Football Manager แต่ผมอยากให้ทุกคนช่วยหน่อยคับ

ใครต้องการช่วยก็ติดต่อมาที่อีเมล Pholmatard@hotmail.com

งั้นเริ่มคำถามแรกเลยนะคับงบทำทีมตอนนี้เท่าไรคับ แล้วให้เงินซื้อนักเตะเท่าไรคับ แล้วให้งบค่าเหนื่อยเท่าไรคับ ไม่รู้ว่าผมใช้ศัพถูกเปล่าแต่ในตัวเกมเขาต้องกรอกอย่างนี้

*

ออฟไลน์ marazola

• ครอบครัวปราการ
  • 325
  • 45
  • Once a Blue, Always Fortressians.
Re: Football Manager ของชาวสมุทรปราการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ธันวาคม, 10, 21:00:31 »
อยากได้อะไรทิ้งข้อมูลไว้ครับ แฟนๆในนี้ถ้าช่วยได้ก็ช่วย
แต่แนะนำให้ไปติดต่อกับสโมสรโดยตรง จะได้ข้อมูลเร็วกว่านะครับ

ที่สำคัญต้องมีหลักฐานแสดงตัวตนหน่อยครับ ว่ามาจากบริษัทผลิตเกมนี้จริงๆ
แฟนๆในนี้ยินดีช่วยอยู่แล้ว  [(sabai)]
ชนะจงอย่าลำพอง แพ้จงอย่าหดหู่ ชีวิตมีขึ้นมีลงเป็นธรรมดา
ยามขึ้นจงอย่าประมาท ยามแพ้จงให้โอกาสตัวเองได้เริ่มต้นใหม่ (ว. วชิรเมธี)

*

• 52
  • 1
Re: Football Manager ของชาวสมุทรปราการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ธันวาคม, 10, 21:20:27 »
ผมไม่ได้มาจากบริษัทโดยตรงคับแต่แค่ช่วยเขาหาข้อมูลแล้วส่งให้พวกต่างประเทศแล้วไปให้เขาทำคับ

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ธันวาคม, 10, 21:31:41 »
ข้อมูลเรื่องงบและเงินเดือนโดยปกติเห็นในไทยเขาไม่เปิดเผยกันซะด้วยสิครับ
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

• 52
  • 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ธันวาคม, 10, 21:37:25 »
งั้นเอาแบบกะๆเอาก็ได้คับ

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ธันวาคม, 10, 22:26:13 »
ผมว่าน่าจะมาติดต่อกับทางประธานสโมสรเองนะครับ
เพราะเรื่องแบบนี้ผมว่ามันก็เป็นข้อมูลความลับนะครับ ;)
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ marazola

• 325
  • 45
  • Once a Blue, Always Fortressians.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 ธันวาคม, 10, 00:51:36 »
เรื่องงบผมว่าไม่มีใครบอกกันหรอกครับ
ยังไงต้องลองให้บริษัทเกม ทำหนังสือขอข้อมูลกับสโมสรโดยตรงเลยแหล่ะครับ

แฟนบอลสนุกกับการเชียร์อย่างเดียว
ชนะจงอย่าลำพอง แพ้จงอย่าหดหู่ ชีวิตมีขึ้นมีลงเป็นธรรมดา
ยามขึ้นจงอย่าประมาท ยามแพ้จงให้โอกาสตัวเองได้เริ่มต้นใหม่ (ว. วชิรเมธี)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 ธันวาคม, 10, 11:53:46 »
แฟนเกมส์ ก็สนุกกับการ เล่นเกมส์์ อย่างเดียว อย่างผมมันเป็นทั้งแฟนเกมส์แล้วก็แฟนบอลบด้วยซิ

ถ้าแผ่านแท้ ของ FM มีทีาสมุทรปราการ เอฟซี แล้วก็มีข้อมูลใกล้เคียง คงน่าเล่นไม่น้อย(แบบไม่โกง)
อยากจะทำตามฝันของท่านประธาน โดยพาทีมไป AFC แม้ในเกมส์ก่อนตอนนี้ ก็ยังดี ^^

งบทำทีมน้อยกว่าทีมอื่น ในลีกด้วยนะซิ 555+

*

ออฟไลน์ Thun_Tepa

• 875
  • 4
  • ปราการ...สู้....สู้
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ธันวาคม, 10, 16:48:35 »
น่าเล่นเป็นที่สู้ดดดด เรื่องของข้อมูลเป็นความลับส่วนบุลคล

คงต้องติดต่อกับทางสโฒสรโดยตรงจะดีฝ่า
ปราการ...สู้....สู้

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=7301c74366ec3ff918fa331dd3c97c11)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 ธันวาคม, 10, 08:58:01 »
รอโหลดอย่างเดียวครับ