ขอเชิญสมัครเข้าร่วมการแข่งขัน ฟุตซอลการกุศล''วัดทองคง-ตี่ปลาทะเลคัพครั้งที่ 2 ''

• 8 ตอบ
  • 1652 อ่าน
*

ออฟไลน์ PORTO

• แฟนบอลปราการ
  • 31
  • 1
ประเภทประชาชนทั่วไปทีมชาติทุกชุด สโมสรทุกทีม ลีกต่างๆ ส่งรายชื่อได้ทีมละ 2 คนเท่านั้น
                     เงินค่าสมัคร 2,500 บาท/ทีม เงินค่าประกันทีม 500 บาท
         รางวัลชนะเลิศ                  ได้ถ้วยเกียรติยศ พร้อมเงินบำรุงทีม 30,000 บาท
         รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ได้ถ้วยเกียรติยศ พร้อมเงินบำรุงทีม 15,000 บาท
         รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ได้ถ้วยเกียรติยศ พร้อมเงินบำรุงทีม   7,000  บาท
         รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3 ได้ถ้วยเกียรติยศ พร้อมเงินบำรุงทีม   4,000  บาท
         ทีม FAIR PLAY            ได้ถ้วยเกียรติยศ  พร้อมเงินบำรุงทีม   1,000 บาท
         ดาวซัลโวสูงสุด                 ได้รางวัลเป็นรองเท้าฟุตซอลพร้อมเงิน  1,000 บาท
         นักเตะทรงคุณค่า              ได้รับรางวัลเป็นรองเท้าฟุตซอล
              ใบเหลือง ใบแดง ไม่มีการหักเงิน แต่จะมีบทลงโทษในการแข่งขัน
              เปิดรับสมัครตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป ถึงวันที่ 25 ธ.ค 2553
              ติดต่อขอรายละเอียดและสมัครเข้าร่วมการแข่งขันได้ที่
              1.  ครูหม่อง                         โทร     08-9751-2143
              2.  ป๋าวีป                             โทร     08-1558-6264
              3.  โรจน์ ซุปเปอร์โจ๊ก           โทร     08-3179-7943
ประชุมผู้จัดการทีมพร้อมส่งหลักฐานแผงรูป รายชื่อนักกีฬา สำเนาบัตร เงินค่าสมัคร 2,500 บาท
เงินประกันทีม 500 บาท พร้อมจับฉลากแบ่งสายทีมที่ทำถูกกฎระเบียบที่คณะกรรมการจัดการแข่งขัน
กำหนดไว้ จะได้สิทธิ์ในการพิจารณาเข้าร่วมการเเข่งขันก่อน ทั้งนี้เพื่อยกมาตรฐานของการจัดฟุตซอลใน
ระดับกลาง [เดินสาย] ให้มีกฎระเบียบที่ดี ในวันที่ 26 ธ.ค 2553 เวลา 15.00 น.
ประชุม ณ ศาลา หมดทุกข์ วัดโพธิยาราม [ทองคง] ซอย ฟาร์มจรเข้สมุทรปราการ
                 รับทีมเข้าร่วมการแข่งขันจำนวนจำกัดเพียง 32 ทีม เท่านั้น

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• ครอบครัวปราการ
  • 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
มีกฎห้ามนักเตะระดับอาชีพ หรือ ดิวิชั่นไหมครับ

*

ออฟไลน์ Thun_Tepa

• 875
  • 4
  • ปราการ...สู้....สู้
ทีมชาติทุกชุด สโมสรทุกทีม ลีกต่างๆ ส่งรายชื่อได้ทีมละ 2 คนเท่านั้น

เเต่นักเตะอาชีพเดินสายระวังโดนแบนนะครับ
ปราการ...สู้....สู้

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=7301c74366ec3ff918fa331dd3c97c11)

*

ออฟไลน์ I3aLL ณ.Phrapradaeng

• 564
  • 5
  • มาด้วยใจที่หวังทำด้วยความที่ตั้งใจนี่แหละ SPFC
    • http://membered01.hi5.com -
Membered

*

• 31
  • 1
มีกฎห้ามนักเตะระดับอาชีพ หรือ ดิวิชั่นไหมครับ
ทีมชาติทุกชุด สโมสรทุกทีม ลีกต่างๆ ส่งรายชื่อได้ทีมละ 2 คนเท่านั้น

*

• 31
  • 1
ผมรับประกันได้เลยครับค่าสมัคร 2500 ค่าประกันทีม 500 ใบเหลือง ใบแดง ไม่มีการหักเงิน
กรรมการ มาจากสมาคมทุกคนไม่มีเอาวินมอไซด์มาเป่าแน่นอนครับ เหลืองเป็นเหลือง แดง
เป็นแดงครับ เราสั้งเป่าเต็มที่ครับ แล้วเงินรางวัลขนาดนี้ในสมุทรปราการคิดว่ารายการแบบนี้
มีน้อยครับ รายได้หักค่าใช่จ่ายบริจาคเข้าวัดหมดครับไม่ได้จัดเอากำไรเข้าตัวครับ ปีที่แล้วรายได้หักค่าใช่จ่ายเราได้เงินให้กับทาง วัดทองคง ไปเป็นเงิน 1แสนบาทครับ  ทางทีมงานตี๋ปลาทะเลต้องการยกระดับ ฟุตซอลสมุทรปราการให้เป็นที่ยอมรับของทุกจังหวัดครับผม

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
สุดยอดครับ

เด๋ซผมอาจจะส่งหิมะเข้าแข่ง ไปเก็บเกี่ยวประสบการณ์

เพื่อที่จะไปแข่ง บอลหิมะโลก ปีหน้านะครับ

*

ออฟไลน์ กบ โซดาเพียว

• Prakan Power
  • 434
  • 24
  • ~Classicman~
สุดยอดครับ

เด๋ซผมอาจจะส่งหิมะเข้าแข่ง ไปเก็บเกี่ยวประสบการณ์

เพื่อที่จะไปแข่ง บอลหิมะโลก ปีหน้านะครับ

ตามท่านประมุขว่า  :(
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

• 31
  • 1
ไกล้เต็มแล้วนะครับรีบๆหน่อย