สำหรับพี่ อตก.

• 29 ตอบ
  • 3155 อ่าน
*

ออฟไลน์ ดำดุ๋ย...ศิษย์อาจารย์โก!

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 532
  • 18
สำหรับพี่ อตก.
« เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:39:28 »
ผมเคยเข้าใจผิดพี่ อตก.ช่วงหนึ่ง  แต่หนทางพิสูจน์ม้ากาลเวลาพิสูจน์คนจริงๆ  ผมเข้าใจพี่เขาผิดไป  พี่ อตก. เป็นคนดีมากๆ  อุทิศตนเพื่อประโยชน์ส่วนรวมจริงๆ  มาวันนี้พี่ อตก. ได้ของขวัญพิเศษสุดจากฟากฟ้าบรรดาล น้องต้นกล้า  ให้มาเป็นพลังชีวิต  สำหรับผม ผมเห็นพี่แรกๆกวนโอ้ยมากครับ แต่พอรู้จักมากขึ้น พี่ก็กวนโอ้ยกว่าที่ผมคิดไว้ซะอีกครับ 555
ขอให้น้องต้นกล้าแข็งแรง เป็นเด็กดี จิตใจงาม และขอให้พี่อาร์ท มีความสุขมากๆครับ พี่อตก. คือผู้ทำให้พวกเราเดินมาไกลกันขนาดนี้อีกท่านนึงครับ

ผมเลือกใช้ห้องสนทนา เพราะผมคือแก๊งค์ ทำดีต้องเอาหน้า 555555555 :(   

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: สำหรับพี่ อตก.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:43:38 »
ทำไมต้อง มีแก๊งนี้

ยินดีกับพี่ อาท ด้วยนะครับ

ทำไมต้องทำดีแล้วเอาหน้า ไม่เข้าใจ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:44:47 »
อะไรของเอ็งวะ  [(herr)]
ต้องตั้งให้ครบทุกคนนะครับ  [(fan)]
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:47:13 »
เอ็งนี่  >:D >:D >:D

วันนั้นมันเเค่คุยโทรศัพท์เเล้วเข้าใจกันผิด
เเต่เพราะหัวใจพี่ไม่เคยเป็นเเผลกับวุติพอทุกอย่างกระจ่างมันก็กลับมาเรียบเหมือนเดิมที่เคยเป็น

ขอบคุณมากๆสำหรับคำอวยพรครับ  ขอให้พรนั้นกลับไปที่ลูกสาวด้วยครับ

ปล.พี่ไม่ใช่คนฉลาดคิดไม่เยอะ พี่คิดว่าวันเเรกที่มาเชียร์เพราะอะไรเเล้วรู้สึกยังไง พอเหมือนจะหลงทาง(ในใจพี่) ก็ลองก้มลงดูเท้าตัวเองว่าวันนั้นก้าวมาที่ไหน เเล้ววันนี้ยืนอยู่
ที่ไหน บางทีการที่จิตใจเรามืดมน รอให้เช้าก็เห็นเเสงตะวันครับ ไม่ต้องเอาไฟสุมใจตัวเองหรอก

มันร้อน :) :)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:51:06 »
ผมเชียร์วันแรก บอลชนะ อยากรู้สึกแบบนั้น อีกสักสองครั้งในปีนี้ ได้ไหม

*

• 3,105
  • 121
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:52:00 »
ผมเชียร์วันแรก บอลชนะ อยากรู้สึกแบบนั้น อีกสักสองครั้งในปีนี้ ได้ไหม

จัดไปพรุ่งนี้!!!

*

ออฟไลน์ ดำดุ๋ย...ศิษย์อาจารย์โก!

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:52:31 »
หัวใจพี่ไม่เคยเป็นแผลกับผม แต่หัวใจผมนั้นอยู่กับพี่ ผมสารภาพผมชอบชายตี๋ผมยาว ขับมอไซค์สีแดง

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:53:35 »
ไมพักนี้ปินตูมันดูเครียดๆจังวะ เพื่อนเลิฟ

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:54:26 »

จัดไปพรุ่งนี้!!!
พรุ่งนี้ ... อีก 27 ชั่วโมง

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:56:03 »
ไมพักนี้ปินตูมันดูเครียดๆจังวะ เพื่อนเลิฟ

ไม่เข้าใจแก๊งทำดีเอาหน้า ไม่เข้าใจก็ต้องถาม ต้องคุย ไม่ใช่เหรอ

พูดกันมากขึ้นเข้าใจกันมากขึ้น

*

• 3,105
  • 121
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:58:26 »
หัวใจพี่ไม่เคยเป็นแผลกับผม แต่หัวใจผมนั้นอยู่กับพี่ ผมสารภาพผมชอบชายตี๋ผมยาว ขับมอไซค์สีแดง

ปั้ดโถ่ไข่ย้อย มาบอกอะไรป่านนี้ [(moe)] [(moe)]

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 12:59:43 »
     ตอนแรกผมเห็นพี่เขานึกว่าลุงเกย์แก่ ๆ มาถ่ายรูป ...  แต่โหว ! พี่อตก.  มีน้ำยาเหมือนกันนี่หว่า !   ถ่ายรูปโครตเนียนเลย สุดยอดฝีมือนักรบติดเลนส์อีกท่านหนึ่ง  อีกทั้งทำเพื่อส่วนรวมเยอะมากด้วยในด้านการโปรโมตและอื่น ๆ   ถือว่าเป็นผู้ "ปิดทองหลังพระ" อีกท่านหนึ่ง
     ขอให้น้องต้นกล้าและคุณแม่น้องต้นกล้า   แข็งแรง ๆ นะครับ ยินดีด้วยครับคุณพ่อมือใหม่

*

• 3,105
  • 121
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:01:43 »
     ตอนแรกผมเห็นพี่เขานึกว่าลุงเกย์แก่ ๆ มาถ่ายรูป ...  แต่โหว ! พี่อตก.  มีน้ำยาเหมือนกันนี่หว่า !   ถ่ายรูปโครตเนียนเลย สุดยอดฝีมือนักรบติดเลนส์อีกท่านหนึ่ง  อีกทั้งทำเพื่อส่วนรวมเยอะมากด้วยในด้านการโปรโมตและอื่น ๆ   ถือว่าเป็นผู้ "ปิดทองหลังพระ" อีกท่านหนึ่ง
     ขอให้น้องต้นกล้าและคุณแม่น้องต้นกล้า   แข็งแรง ๆ นะครับ ยินดีด้วยครับคุณพ่อมือใหม่

ขอบใจนะ :-/ :-/

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:02:54 »
ผมเอาฮาครับพี่ตู  ผมเคยเล่นไปแล้ว  ยังชอบกันหลายคนเลย เดี๋ยวผมยุบแก๊งค์แล้วครับมีแค่สามคนเอง  งงเลยเล่นคราวก่อนยังฮาอยู่ เจ๊โอ๋ยังชอบ รู้สึกคราวนี้จะไม่ฮา ผมนี่ไม่ได้เรื่อง เล่นไม่รู้เรื่องเลย55555

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:04:50 »
อ้างถึง

เป็นบทความของพี่โต้ที่ผมชอบที่สุดในรอบปีเลย

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:05:06 »
มิงเป็นตลกเหรอ

ปลจุด ผมเพิ่งเห็นพี่อาทมีน้ำยา ก็ สองสามวันมานี่เอง ฮี่ๆ

*

• 3,105
  • 121
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:06:04 »

ปลจุด ผมเพิ่งเห็นพี่อาทมีน้ำยา ก็ สองสามวันมานี่เอง ฮี่ๆ

[(cry)] [(cry)] [(cry)]เล่นเป็นกะเทยมันเป็นมุก นะ

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:06:56 »

[(cry)] [(cry)] [(cry)]เล่นเป็นกะเทยมันเป็นมุก นะ

แต่เนียนมาก !!!    :D

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:07:41 »
เราต้องออกกฏหมายควบคุมปริมาณแก๊งค์มั้ยครับ???
หลังๆนี่เรอะเทอะกันเยอะเหมือนกันนะ รู้สึกได้  [(fan)]

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:09:16 »
โดนเลยผม ต้องกลับไปตั้งชื่อแก๊งค์ใหม่

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:10:14 »
โดนเลยผม ต้องกลับไปตั้งชื่อแก๊งค์ใหม่

แก๊ง เมาแล้วปั๊ด รีบ กลับไปหาเมีย ดีไหม

ลูกมิงน่าจะชื่อ ท่าเรือ หรือป่าวว่ะ ฮ่าๆ  [(lol)]

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:14:09 »
อ้างถึง
เราต้องออกกฏหมายควบคุมปริมาณแก๊งค์มั้ยครับ???
หลังๆนี่เรอะเทอะกันเยอะเหมือนกันนะ รู้สึกได้

อาไรวะกลายเป็นประเด็นได้ ผมงงครับ มันไม่มีจริงหรอกครับแก๊งค์นั่นแก๊งค์นี่ของผมอะ ขำขำกันเฉยๆ  ลำพังทุกวันนี้ก็ไม่มีใครคบแล้ว ตัวคนเดียวจะเอาแก๊งที่ไหนมา

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:15:14 »
ฮ่าๆ

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:16:29 »
อ้างถึง
แก๊ง เมาแล้วปั๊ด รีบ กลับไปหาเมีย ดีไหม

ลูกมิงน่าจะชื่อ ท่าเรือ หรือป่าวว่ะ ฮ่าๆ   

ปินตูครับ อย่าเอ่ยถึงเมียผมดิครับ เดี๋ยวผมอดไปดูบอล ผมไม่ได้กลัวเมียนะ ผมเคารพเมีย

ปล.กระทู้นี้ของพี่ อตก นะครับ

*

ออฟไลน์ โอ๋ เจ๋งเป้ง ปราการ

• 1,773
  • 34
  • โอ๋ ปราการ FC ตัวยง
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:32:21 »
ปราการ..สู้สู้ >:(
(http://www.bcoms.net)

โอ๋..ปราการ..ตัวยง

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:35:26 »
ฟังๆแล้วเหมือนคู่เกย์เลยหว่ะ

*

• 3,105
  • 121
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 13:38:46 »
ฟังๆแล้วเหมือนคู่เกย์เลยหว่ะ

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 10, 17:22:41 »
ยินดีกับพี่ อตก ด้วยครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 10, 00:40:32 »
ก็ผม indy
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 10, 00:58:54 »
ยินดีด้วยนะครับพี่อาร์ท  ;)

ขอให้ร่างกายแข็งแรงทั้งพ่อแม่ลูกเลยนะคร้าบบบบ
 :great: :great: :great:
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***