เริ่มเปิดคัดตัวนักบอลอีกมั้ยครับ

• 7 ตอบ
  • 1768 อ่าน
*

ออฟไลน์ attaponpepe

• แฟนบอลปราการ
  • 3
  • -1
เริ่มเปิดคัดตัวนักบอลอีกมั้ยครับ
« เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 09, 19:39:48 »
อยากเข้าไปทดสอบนะครับ ไม่ทราบว่าเริ่มทดสอบตอนไหน เวลาซ้อมกี่โมง พอดีทำงานครับ รบกวนด้วยครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: เริ่มเปิดคัดตัวนักบอลอีกมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 09, 20:42:11 »
เท่าที่รู้มา เค้าจะซ้อมกันทุกวัน สี่โมงเย็น
ที่สนาม ตรงซอยโรงแรม ฮาร์ทอินน์ ครับ ถนน ศรีนครินทร์
เชิญลองดูได้ครับ 8)

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
Re: เริ่มเปิดคัดตัวนักบอลอีกมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 09, 22:47:23 »
เท่าที่รู้มา เค้าจะซ้อมกันทุกวัน สี่โมงเย็น
ที่สนาม ตรงซอยโรงแรม ฮาร์ทอินน์ ครับ ถนน ศรีนครินทร์
เชิญลองดูได้ครับ 8)

ตามนั้นครับบบบบบบ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 09, 22:56:03 »
หนับหนุนการมาคัดตัวของคุณครับหนับหนุนคนมีฝันและทำฝัน

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 09, 23:02:59 »
จริงๆถึงเค้ายังไม่เปิดให้คัดตัว แต่เข้าไปเซิฟดูก่อนก้อเวิร์คน๊า เก็บข้อมูล ดูสไตล์การเล่นไปผลางๆ

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 09, 16:09:40 »
เย็นๆ ลองเข้ามาที่สนามซ้อมดูนะครับ
มาแล้วก็บอกๆ คนแถวนั้นว่าอยากทดสอบคัดตัวครับ
ส่วนนี่คือแผนที่ครับ
http://www.samutprakanfc.com/stadium
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 09, 16:57:13 »
คือจริงๆแล้วส่วนตัวผมเองก็อยากที่จะไปลองวิ่งๆซ้อมๆกะทีมให้ได้ทุกวันด้วยซ้ำ!
แต่ติดที่เวลาในการ เลิกงาน นิสิครับ..ปัญหา :-X :-[
แต่ผมเห็นด้วยกับพี่ ดำดุ่ย นะคร๊าบที่ว่า..
หนับหนุนการมาคัดตัวของคุณครับหนับหนุนคนมีฝันและทำฝัน
ก็ลองดูครับ สู้ๆ >:( >:( >:(
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 09, 17:00:16 »
คือจริงๆแล้วส่วนตัวผมเองก็อยากที่จะไปลองวิ่งๆซ้อมๆกะทีมให้ได้ทุกวันด้วยซ้ำ!
แต่ติดที่เวลาในการ เลิกงาน นิสิครับ..ปัญหา :-X :-[
แต่ผมเห็นด้วยกับพี่ ดำดุ่ย นะคร๊าบที่ว่า..
ก็ลองดูครับ สู้ๆ >:( >:( >:(

อยากให้นายมาได้ว่ะบักโอม
ถ้าได้เห็นนายลงเล่นสักครั้งนะ
จะสกรีนเบอร์ + ชื่อ Sarawut C. แจกเพื่อนทั้งห้องเลยเอ้า!
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus