สะดวกกันวันไหน

• 20 ตอบ
  • 2917 อ่าน
*

ออฟไลน์ ดำดุ๋ย...ศิษย์อาจารย์โก!

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 532
  • 18
สะดวกกันวันไหน
« เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 09:44:37 »
รออยู่อย่างเดียวคือวัน เวลา เลยถามความเห็นมันซะเลย ได้วันได้เวลาจะได้วางแผนงานคล่องขึ้น

บอลประเพณีพี่น้องพ้องเพื่อนมีความเห็นว่าอยากให้จัดวันไหนครับกำหนดจากความเห็นก่อนจะได้ได้วันที่ดูแล้วน่าจะสะดวกทุกคนมากที่สุด[/size]

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: สะดวกกันวันไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 09:52:59 »
ระวังเรื่องมันจะเยอะนะ ฮี่ๆ

ของผมเสาร์ที่ 8 หรือ 15 ก็ได้ เย็นๆหน่อยนะครับ

แต่ว่า 15 น่าจะดีกว่าเพราะว่า 8 เป็นวันเด็ก

หลายท่านคงไม่ว่าง

*

ออฟไลน์ ดำดุ๋ย...ศิษย์อาจารย์โก!

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 10:00:18 »
ผมเห็นด้วยกับวันเสาร์ที่ 15 ช่วงเย็นๆ เตะเสร็จก็พักผ่อน เสวนาตามอัถยาศัย ดื่มด่ำ กันเต็มที่ได้หน่อย เพราะมีวันอาทิตย์อีกวันให้พักผ่อน ช่วยๆกันวิเคราะห์ครับ เพื่อกิจกรรมฟอร์เทรสเสี้ยนของเรา

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 10:00:28 »
ถ้าวันเสาร์ ก็ขอเย็นๆ ....
เห็นด้วยกับปินตู 8 มันกระชั้นชิดเกิน ขอเป็น15 กำลังดี
หรือจะ22ก็ได้นะ แล้วงานเลี้ยงจะวันเดียวกันป่าวหว่า ?
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 10:08:31 »
งานเลี้ยงนี่หมายถึง งานที่สโมสรจัด หรือแฟนคลับจัดกันเอง ยังงงๆอยู่ถ้าของเราง่ายๆก็ได้
ให้ตาต้อ เอาเบียร์ใส่รังน้ำแข็ง มาเปิดท้ายขาย หนับหนุนรายได้กันไป กับแก้มทำเป็นบุฟเฟ่ทำโต๊ะวางของกินเดินตักใส่ชามไปหรือไง วิเคราะห์ดู

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 10:17:10 »
15หรือ22เย็นๆสะดวกครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 10:23:48 »
21-22 จะไปบริจาค อุปกรณ์ กีฬา ที่ เพชรบูรณ์

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 10:27:48 »
เปิดเลควันไหนหว่า ว่าจะเอารวมพลคนฟ้าขาวเดินปากน้ำ  ไกล้ๆ เปิดเลค

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 10:32:10 »
กางมุ้งรอครับ ได้ทุกเสาร์  :( 55+

ขอแสดงความนับถือ
เต้ ครับ ผมไม่รู้ผมเมา...
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 14:38:54 »
อยากได้ 15 มค 2554ครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ a_zaa39 ณ.พระประแดง

• 568
  • 20
  • สุขสวัสดิ์ 39
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 23:02:05 »
15 มค สะดวกสุดครับ  ส่วนขอฝั่ งพระประแดงเสียนักเตะคนสำคัญครับคุณน้อง  ถ้าใครคิดไม่ออกว่าคนไหนคนที่จับฉลากได้เสื้อฝั่งพระประแดงอะครับ  จะนึกอักทีต้องถามคุณตี๋อ่ะครับแมตร์ชัยนาทคุณตี๋ไปห้ามอยู่ว่าคุณน้องทำอะไรโดนปืนลั่นใส่มือในวันปีใหม่อ่ะครับ [(cry)] [(cry)] [(cry)]

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 2 มกราคม, 11, 23:36:56 »
15 มค สะดวกสุดครับ  ส่วนขอฝั่ งพระประแดงเสียนักเตะคนสำคัญครับคุณน้อง  ถ้าใครคิดไม่ออกว่าคนไหนคนที่จับฉลากได้เสื้อฝั่งพระประแดงอะครับ  จะนึกอักทีต้องถามคุณตี๋อ่ะครับแมตร์ชัยนาทคุณตี๋ไปห้ามอยู่ว่าคุณน้องทำอะไรโดนปืนลั่นใส่มือในวันปีใหม่อ่ะครับ [(cry)] [(cry)] [(cry)]

แล้วเป็นอะไรมากไหมครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 532
  • 18
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 มกราคม, 11, 08:15:22 »
โอ้วปืนลั่น

*

ออฟไลน์ กบ โซดาเพียว

• Prakan Power
  • 434
  • 24
  • ~Classicman~
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 มกราคม, 11, 10:07:29 »
คามสะดวกครับ แต่อยากให้เป็นวันอาทิตย์  >:(
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

• 568
  • 20
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 3 มกราคม, 11, 13:40:19 »

ขอบคุณครับโชคดีที่โดนไม่เต็มเลยไม่ถึงกับต้องตัดนิ้วแต่ไม่รู้ว่าจะหายทันเตะบอลป่าวแค่เฉียวๆๆๆอ่ะครับ

*

• 568
  • 20
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 3 มกราคม, 11, 13:45:31 »

ขอบคุณครับโชคดีที่โดนไม่เต็มเลยไม่ถึงกับต้องตัดนิ้วแต่ไม่รู้ว่าจะหายทันเตะบอลป่าวแค่เฉียวๆๆๆอ่ะครับ
ได้รูปมาแล้วครับคุณน้อง

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 3 มกราคม, 11, 21:08:25 »

ได้รูปมาแล้วครับคุณน้อง

หายไวๆนะคราบบบบบบ  8)

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 3 มกราคม, 11, 21:09:50 »
15 ผมคงอด
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 4 มกราคม, 11, 11:22:39 »
เมื่อไหร่ก็ได้รอยำพระประแดงอยู่

*

ออฟไลน์ galant sport pd

• 223
  • 7
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 4 มกราคม, 11, 12:07:55 »
แฟนคลับพระประแดง จำนวนหนึ่ง ฝากทางศูนย์พระประแดง ถามชมรมเชียร์ว่าเป็นวันอาทิตย์ที่  16   ได้ไหมครับ

*

ออฟไลน์ เจ็ด คู่สร้างบูชาkurt cobain

• 575
  • 23
  • kurt of god
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 6 มกราคม, 11, 12:44:15 »
15 เน้อ อาทิตย์จะได้นอนตื่นสายได้อะ
แด่ เคิร์ท ผู้ชายที่เท่ห์ ที่สุดในโลก