ศูนย์ฯ พระประแดง นัดหมาย แฟนคลับพระประแดง พระสมุทร และ ธนบุรี

• 10 ตอบ
  • 2444 อ่าน
*

ออฟไลน์ galant sport pd

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 223
  • 7
ทางศูนย์พระประแดง ขอนัดหมาย ร่วมประชุมหารือ 1.งานวันเด็กฝั่งพระประแดงที่จะร่วมกันจัดโดยแฟนบอลฝั่งพระประแดง  2.การเข้าร่วมกิจกรรมบอลประเพณีและงานเลี้ยงแฟนคลับ  3.การร่วมกันประชาสัมพันธ์ โปรโมท สโมสร ในพื้นที่พระประแดงและธนบุรีทั้งหมด สร้างแนวร่วมฟอร์เทรสเสี้ยน เตรียมความพร้อมก่อนเปิดฤดูกาล

ในวันพุธที่ 5 มกรานี้ 18.00น.เป็นต้นไป ณ ที่ทำการศูนย์ประสานงานสมุทรปราการเอฟซีสาขาพระประแดง     

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
 :great:เจ๋งเป้งครับผม

ยกนิ้วให้เลย

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
แจ๋วครับ   ขอบคุณ คุณแร้นท์มากนะครับสำหรับการประสานงานให้

ปล.มีเหล้าเบียร์เลี้ยงไหมครับ  ฮรี่ ๆ

*

ออฟไลน์ I3aLL ณ.Phrapradaeng

• 564
  • 5
  • มาด้วยใจที่หวังทำด้วยความที่ตั้งใจนี่แหละ SPFC
    • http://membered01.hi5.com -
เเล้วจะรีบไปครับพี่
Membered

*

ออฟไลน์ Hut-KMUTT-

• 72
  • 4
ว่างๆจะเข้าไปจ้า....

*

ออฟไลน์ ตาน็อต สะพานเขียว

• 1,561
  • 35
  • แนวร่วม เชียร์ สมุทรปราการ สาขาสะพานเขียว
น่าสนใจจัง จะได้ไปไหมนี่ :-[ :-[ :-[
(http://image.ohozaa.com/view2/wEfQAPesZLZGnIhG)

*

ออฟไลน์ บิ๊ก_พระประแดง

• 416
  • 6
ไปไม่ได้ จริงๆ ครับ

แต่จะส่งตัวแทนไปนะครับ  ;)

*

ออฟไลน์ ดำดุ๋ย...ศิษย์อาจารย์โก!

• 532
  • 18
แล้วเจอกันครับ

*

ออฟไลน์ ลิงแสม แหลมสิงห์

• 312
  • 5
พลาดไปหน่อยไม่ได้ตามข่าว ไว้โอกาศหน้าจะไปร่วมด้วยนะครับ
ส่วนงานบอลประเพณี จะไปช่วยด้วยแน่นอนครับ

*

ออฟไลน์ สายลม ณ พระประแดง

• 15
  • 1
เย้ เย้ เย้ ลุยโลดครับฝั่งพระประแดง

*

ออฟไลน์ @โอ๋^-^พระสมุทร@

• 1,167
  • 8
  • สมุทรปราการ.fcทีมเดียว

ลายเซ็นเครดิต"ตาน็อต สะพานเขียว"