ขอความเห็นเรื่องเตะบอลครับ T-T ...

• 25 ตอบ
  • 4899 อ่าน
*

ออฟไลน์ T.K.O

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,653
  • 111
ขอความเห็นเรื่องเตะบอลครับ T-T ...
« เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 17:58:49 »
ตอนนี้ได้คุยกับหลาย ๆ ท่านผ่าน Msn แล้ว มี 2 ตัวเลือกนะครับ ...

1.วันเสาร์ที่ 9 พ.ค. เวลา 18.00 น. ...

2.วันอาทิตย์ที่ 10 พ.ค. เวลา 9.00 น.(เช้าหน่อยเพราะช่วงบ่ายต้องไปชมบอลกัน) ...

เตะที่สนามศิษย์ไชยสามเหมือนเดิมนะครับ เตะสนามใหญ่หรือสนามเล็ก ผมคงต้องดูจำนวนคนก่อน

ตอนนี้พี่อาร์ทกับพี่โกก็ยืนยันแล้วด้วยว่าจะขอมาแจมด้วย แต่ผมกลัวเรื่องฝนมาก ตอนนี้ :'( ท่านใดมี

ความคิดเห็นก็ช่วยเสนอแนะด้วยนะครับ แล้วท่านใดเตะบอลไม่เป็นก็ยินดีครับ อย่างที่บอกอยากให้ได้

พบปะและออกกำลังกายกัน ได้ความคืบหน้ายังไงแล้ว ผมจะมาสรุปในวันศุกร์หน้านะครับ ขอบคุณมาก ...

*

ออฟไลน์ kameaw

• 23
  • 1
Re: ขอความเห็นเรื่องเตะบอลครับ T-T ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 19:56:45 »
ผมขออยู่ ข้างสนามดีกว่าครับ วิ่งไม่ไหว อิอิ

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
Re: ขอความเห็นเรื่องเตะบอลครับ T-T ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 20:30:23 »
2.วันอาทิตย์ที่ 10 พ.ค. เวลา 9.00 น

เตะเสร็จ แยกย้ายกลับบ้านก่อน  หรือ ว่าไปดุบอลต่อเลยครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 20:41:29 »
ไปดูบอลต่อสิ ตั๋ง
ไปพร้อมกัน อลังการ จะตาย

*

ออฟไลน์ Parkway

• 113
  • 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 20:43:01 »
ผมก็วันอาทิตย์ 9 โมงเช้า

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 20:46:52 »
ไปวันอาทิตย์คร๊าบ..... ไปเตะด้วย

ปล.เตะไม่เป็นอ่ะ แต่อยากสนุกด้วย
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 21:41:13 »
เตะตอนเช้า บอลเริ่มตอนเย็น
โห! เตะกลางวัน ตายแน่ๆ ;D ;D ;D

ปล.ศุกร์หน้าที่จะถึงก็เป็นวันหยุดนี่ครับ ไม่ลองวันศุกร์ดูมั่งเหรอครับคุณที
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 22:00:14 »
ผมขอวันเสาดีก่า อาทิตไม่ว่าง

*

ออฟไลน์ แปนโอชา ณ ๖๖๒

• 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 เมษายน, 09, 22:04:33 »
ผมไม่ค่อยจะว่างวันอาทิตย์อ่ะครับ

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 02:26:15 »
2 วันที่ว่ามาไม่ว่างซักวันครับทำงานพอดีคงไม่ได้ไปด้วยครับ

*

noom11

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 04:33:01 »
น่าสนใจครับ  ;D ;D

*

ออฟไลน์ Parkway

• 113
  • 2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 07:03:16 »
โห! เตะกลางวัน ตายแน่ๆ ;D ;D ;D

ปล.ศุกร์หน้าที่จะถึงก็เป็นวันหยุดนี่ครับ ไม่ลองวันศุกร์ดูมั่งเหรอครับคุณที
วันแรงงานครับ
เที่ยวกันหมดอ่ะเชื่อผม

*

gangter

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 07:57:53 »
วันไหนก็ได้ พี่ Tee  Confrim มาเลยครับ อยากเตะครับ

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 09:57:28 »

วันแรงงานครับ
เที่ยวกันหมดอ่ะเชื่อผม
ไม่ใช่วันศุกร์วันนี้นะครับ
ผมหมายถึงวันศุกร์หน้าเลย
วันวิสาขะ บูชา อ่ะฮะ
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 10:49:14 »
สมาชิกใหม่ไปด้วยได้ป่ะคร้าบ

สนามที่ไหนเหรอคร้าบ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

• 1,298
  • 33
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 21:32:15 »
สมาชิกใหม่ไปด้วยได้ป่ะคร้าบ

สนามที่ไหนเหรอคร้าบ
ไปได้ครับ เชิญเลย
แต่ตอนนี้ยังสรุปวันและเวลาไม่ได้อะ - -"
เล่นกันที่สนามเตะที่สนามศิษย์ไชยสามครับ ;D

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 21:50:06 »
น่าจะสรุปได้แล้วนะครับ

เห็นท่าน ที บอกมา วันเสาร์ที่ 9 พฤษภาคม 2552 เวลา 18.00 คร๊าบ

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 21:51:00 »
อดดคับบบ :'( :'( :'( :'( :'(
(http://www.bcoms.net)

(http://www.bcoms.net)

*

• 1,298
  • 33
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 1 พฤษภาคม, 09, 22:02:07 »
อดดคับบบ :'( :'( :'( :'( :'(
ไปไหนหล่ะครับทั่น ??? ??? ???

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 2 พฤษภาคม, 09, 01:05:18 »
มีสอบ วันที่ 11     2ตัว

9 จะพยายามไปครับ ถือว่าไปคลายเครียด

10ไปเชียร์ครับ

จะต้องหาเวลา อ่านหนังสือก่อน ตั้งแต่เนิ่นๆ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 2 พฤษภาคม, 09, 10:13:16 »
น่านับถือน้องตั๋ง นับเป็นการวางแผนที่ดีครับน้อง

ว่าแต่มันสอบตั้งอาทิตย์หน้าเนี่ย ทำไมไม่อ่านมันตั้งแต่วันนี้เลยอ่ะน้อง 555

ปล.พี่ติวให้ป่าว?

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 2 พฤษภาคม, 09, 11:16:07 »
วันอาทิตย์แจ๋วสุด แต่ผมเตะไม่เป็นนะแต่อยากเตะอ่ะ(แบบว่าลั้น)

เตะเสร็จดูบอล แจ๋วเลย

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 2 พฤษภาคม, 09, 14:43:41 »
ไม่อยู่สักกะวัน  :'(

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

• 1,298
  • 33
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 2 พฤษภาคม, 09, 21:50:41 »
น่านับถือน้องตั๋ง นับเป็นการวางแผนที่ดีครับน้อง

ว่าแต่มันสอบตั้งอาทิตย์หน้าเนี่ย ทำไมไม่อ่านมันตั้งแต่วันนี้เลยอ่ะน้อง 555

จาติววิชาอารายให้น้องเค้าเหรอครับ ??? ??? ???
สุขศึกษาอ่ะปล่าเอ่ย ;D ;D ;D

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 2 พฤษภาคม, 09, 22:04:25 »

จาติววิชาอารายให้น้องเค้าเหรอครับ ??? ??? ???
สุขศึกษาอ่ะปล่าเอ่ย ;D ;D ;D
555 เก็บอาการหน่อยครับ เด๋วผู้เยาว์ใจแตกนะครับ
เป็นกำลังใจให้เจ้าตั๋ง สอบผ่าน สาธุ

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 4 พฤษภาคม, 09, 14:46:35 »
อยากไปเล่นด้วยอ่ะคับแต่!ไม่รุว่าจะว่างป่าว..

ปล.ต้องมีอะรัยบ้างถึงจะได้ลงเล่นได้อ่ะคับ!? เช่น บัตรสมาชิก รึ อะรัยทำนองนี้!!?  ???
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!