ผม อยากเป็นนักฟุตบอลของสมุทรปราการอะครับ

• 8 ตอบ
  • 1628 อ่าน
*

kittiseh

• บุคคลทั่วไป
ผมก็เกิดที่มสุทรปราการมานานเเล้ว วันนี้ได้ไปดูการเเข่งขันเเล้วรู้สึกประทับใจพวกพี่ๆเขามากๆ อะครับโดยเฉพาะจัมฟี  เอดู

ผมจึงอยากเป้นนักฟุตบอลของที่นี้อะครับ ต้องทำยังไงมั้งครับ

อายุ17ปี  เคยเล่นให้กับโรงเรียน

ขอวานผู้รู้ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับๆๆ

*

DAMDUY

Re: ผม อยากเป็นนักฟุตบอลของสมุทรปราการอะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 1 สิงหาคม, 09, 19:41:24 »
มีช่องทางแน่นอนครับเดี๋ยวมีผู้รู้มาตอบ
แล้วก็เยี่ยมมากครับที่มีความตั้งใจก็ลงมือทำ

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,645
  • 81
Re: ผม อยากเป็นนักฟุตบอลของสมุทรปราการอะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 1 สิงหาคม, 09, 20:11:03 »
เข้ามาเชียร์กันก่อนครับ

ส่วนมากนักบอลของเรา ก็เป็นกองเชียร์กันมาก่อนครับ

ฮี่ๆ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ Parkway

• 113
  • 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 1 สิงหาคม, 09, 20:21:53 »
แหล่มเลย ๆ
อายุเท่ากัน ๆ
55

*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 1 สิงหาคม, 09, 22:18:14 »

02-702-6767

หรือ 4 โมงเย็นที่สนามซ้อม(ซอยโรงแรมฮาร์ทอิน) จันทร์-ศุกร์เลย

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 1 สิงหาคม, 09, 22:55:32 »
มาเลยครับ
มามา ;)
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

NK

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 02:07:35 »
สู้ ๆ ครับ วิ่งตามฝันให้ได้นะ

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 05:52:29 »
เป้าหมายมีไว้ให้พุ่งชน
5555+
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 3 สิงหาคม, 09, 13:09:50 »
อยากรู้จังว่าได้ติดต่อไปรึยังครับ