ฟอร์เทรสเสี้ยนเกิล

• 10 ตอบ
  • 7353 อ่าน
*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
ฟอร์เทรสเสี้ยนเกิล
« เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 08:45:25 »
หวัดดีครับเพื่อนพี่ๆน้องๆ
จริงๆเรื่องนี้ประทับใจมานานแล้วสำหรับกองเชียร์หญิงเราหลายๆท่านเลยอยากแสดงความรู้สีก
แฟนพี่มิตรชื่อไรวันนี้ผมยังไม่รู้เลยอยู่เคียงบ่าเคียงไหล่มาเชียร์บอลกับพี่มิตรตลอด
แต่แฟนพี่มิตรทุ่มเทให้การเชียร์อย่างมากผมหันไปเห็นทีไรจะช่วยร้องเพลงไม่หยุด
แฟนพี่แบงค์ก็เป็นอีกคู่อยู่แล้วที่เราคุ้นตากันดีจอมลุยทั้งถ่ายรูปและเชียร์กับรอยยิ้มหมวยๆของเขา
เจ๊โอ๋คนอารมณ์ดีอยู่ง่ายไปที่ไหนก็ได้พร้อมลุยไปทุกที่
เจย์สาวมาตรไฮโซแต่กลับให้ความสำคัญกับกีฬาอย่างยอดเยี่ยมมากซึ่งดูแล้วผู้หยิงสไตล์นี้ทั่วไปไม่ค่อยสนใจดูกีฬาเท่าไหร่เจย์ทำให้นึกถึงผู้หญิงในประเทศมหาอำนาจเช่นอังกฤษ  หรืออเมริกัน  เจย์มีสไตล์ผู้หญิงประเทศเหล่านั้น
ป้อมผู้ไม่เคยสนใจดูบอลแต่กลับผูกพันธ์อย่างลึกซึ้งกับสมุทรปราการเอฟซีและแทบจะไม่ยอมพลาดเกมส์ไหนๆถ้าสมุทรปราการเตะ
ช่างหน้ายกย่องสาวๆเหล่านี้นะครับที่จะเป็นตัวอย่างของสาวๆท่านอื่นและถ้ารวมเป็นกลุ่มแกนนำฝ่ายหญิงได้ดำเนินกิจกรรมพูคุยเทคแคร์แฟนบอลหญิงท่านใหม่ๆให้เขารู้สึกมีเพื่อนผู้หญิงเวลามาดูบอล
แล้วจัดกิจกรรมทำพริตตี้เกิลของสมุทรปราการมันจะยอดเยี่ยมมากครับ
คิดขำๆสมุทรปราการมีแกนนำฝ่ายหญิงดีเกิดแสตนเชียร์ในตำนานนั่นคือแสตนโซนผู้หญิงก็คงจะเป็นภาพที่สวยงาม
และเรายังนำเด็กที่คุณแม่จูงมาเข้ามาอยู่ในโซนนี้จะปลอดภัยกว่าไปยืนใกล้ผู้ใหญ่ชายที่บางทีอาจกริ้วกราดบ้าง
แล้วคุณแม่บ้านก็ปล่อยให้ท่านพ่อบ้านไปโดดเชียร์ได้เต็มสตรีมไม่ต้องอายลูก
เมื่อประธานเชียร์คือพี่หนุ่ม   ผู้หลักผู้ใหญ่เชียร์ฝั่งผู้หญิงคงขอเสนอเจ๊อ้อย
สุดท้ายนี้ขอบคุณสุภาพสตรีทุกท่านที่ช่วยผลักดันให้สมุทรปราการเอฟซีก้าวไปข้างหน้า
ผิดพลาดประการใดขออภัยมานะที่นี้ครับผม
                  ฟอร์เทรสเสี้ยนเกิล  สวยที่สุดในโลก  ไม่มีวันแก่สาวตลอดสำหรับพวกเรา

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
Re: ฟอร์เทรสเสี้ยนเกิล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 09:21:55 »
ตามนั้นครับพี่วุติ  ;)

ฟอร์เทรสเสี้ยนเกิล  สวยที่สุดในโลก  ไม่มีวันแก่สาวตลอดสำหรับพวกเรา [ยกเว้ยเจ๊โอ๋]  :D

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 09:34:57 »
คิดขำๆสมุทรปราการมีแกนนำฝ่ายหญิงดีเกิดแสตนเชียร์ในตำนานนั่นคือแสตนโซนผู้หญิงก็คงจะเป็นภาพที่สวยงาม
และเรายังนำเด็กที่คุณแม่จูงมาเข้ามาอยู่ในโซนนี้จะปลอดภัยกว่าไปยืนใกล้ผู้ใหญ่ชายที่บางทีอาจกริ้วกราดบ้าง
แล้วคุณแม่บ้านก็ปล่อยให้ท่านพ่อบ้านไปโดดเชียร์ได้เต็มสตรีมไม่ต้องอายลูก

ไอเดียบรรเจิดมากครับพี่ดุ๋ย ;) ถูกใจใช่เลย

ขอบคุณฟอร์เทรสเซี่ยนเกิลทุกท่านครับ :smitten:
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 13:23:08 »
ขอบคุณนะครับฟอร์เทรสเสี้ยนเกิล
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 14:48:42 »
ป้อมปราบ ปินตูพ่าย แจ๋วสุดแล้ว

ขอบคุณเหล่า F.G. นะครับ
ยังไงถ้าใครสามารถชวนเพื่อนๆ
มาได้อีก ก็จะดีนะครับ
เพราะว่ามีหลายๆครั้งที่ผู้ชาย
เดินทางมาดูบอลเพราะเห็นการโปรโมท
ด้วยสาวๆ ผมมีตัวอย่างเพื่อนๆหลายคน
ไปดู BG เพราะว่า กระต่ายแก้ว
เช่น พี่ป๊อบ วุด ฟง ไอ้เปี๊ยกแล้วชาวคณะ
เป็นต้น

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 15:15:36 »
ตามนั้นครับพี่วุติ  ;)

ฟอร์เทรสเสี้ยนเกิล  สวยที่สุดในโลก  ไม่มีวันแก่สาวตลอดสำหรับพวกเรา [ยกเว้ยเจ๊โอ๋]  :D

เอ็งอย่าไปลบหลู่ เสะ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 15:48:05 »
งอน น้าดำ ลืมเมย์ผมไปได้ไง เชอะ ๆ ...

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 2 สิงหาคม, 09, 16:08:53 »
โอ้วไม่ลืมครับที

*

Aunny

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 3 สิงหาคม, 09, 12:41:41 »
 ;) ;) ;)
ก้าวเดินกันต่อไปคะ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 3 สิงหาคม, 09, 13:01:59 »
ไอเดียดีมากเลยดุ๋ย โซนสำหรับผู้หญิง ปลอดภัย ไม่เหม็นบุหรี่ ไม่มีเหล้าเบียร์ คุณแม่+คุณลูก

ส่วนพ่อบ้านก็มามันส์กับพวกเรา ...... ไอเดียดีจริงๆ +100 เลยไอเดียนี้
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 6 สิงหาคม, 09, 17:30:18 »
ป้อมปราบ ปินตูพ่าย แจ๋วสุดแล้ว >>> เจ๋งว่ะคิดได้ไง 555+

ขอบคุณเหล่า F.G. นะครับ
ยังไงถ้าใครสามารถชวนเพื่อนๆ
มาได้อีก ก็จะดีนะครับ
เพราะว่ามีหลายๆครั้งที่ผู้ชาย
เดินทางมาดูบอลเพราะเห็นการโปรโมท
ด้วยสาวๆ ผมมีตัวอย่างเพื่อนๆหลายคน
ไปดู BG เพราะว่า กระต่ายแก้ว
เช่น พี่ป๊อบ วุด ฟง ไอ้เปี๊ยกแล้วชาวคณะ
เป็นต้น