ขอโทษพี่น้องฝั่งพระประแดงจากใจ

• 10 ตอบ
  • 1727 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ขอโทษพี่น้องฝั่งพระประแดงจากใจ
« เมื่อ: 30 มกราคม, 11, 11:07:17 »
เนื่องจากงานเลี้ยงสังสรรค์ Fortressians'day 2 นี้มีข้อบกพร่องหลายอย่างโดยเฉพาะการต้อนรับพี่น้องชาวฝั่งพระประแดง (ไม่มีโต๊ะให้นั่งต้องรอเป็นชั่วโมง) ผมต้องยอมรับว่าบกพร่องมากโดยไม่มีการแก้ตัวใดๆ จึงกราบขอโทษพี่น้องฝั่งพระประแดงจากใจจริง ไม่สบายใจมาทั้งวันและทั้งคืน หวังว่าพี่น้องฝั่งพระประแดงคงเข้าใจนะครับและหวังว่าในกิจกรรมครั้งต่อๆไปทั้งของ ชมรมเชียร์ฯหรือกิจกรรมของสโมสร พี่น้องฝั่งพระประแดงอย่าพึ่งเบื่อหน่ายในการเข้าร่วมกิจกรรมต่างๆ ในฐานะที่ผมเป็นผู้รับผิดชอบงานนี้จึงขอรับผิดมา ณ.ที่นี้ อย่างเต็มใจครับ และถ้ามีกิจกรรมครั้งต่อไปที่ผมต้องรับผิดชอบ จะไม่ให้เกิดเหตุการณ์ที่ทำให้ขาดตกบกพร่องแบบนี้อีก

ส่วนพี่น้องฝั่งพระนครหรือจากที่ใดก็แล้วแต่ถ้ามีการขาดตกบกพร่องใดๆผมก็กราบขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยเหมือนกันครับ

ขอโทษจากใจ
พี่อี๊ด/raiders
รักษาการเลขานุการชมรมเชียร์ฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
Re: ขอโทษพี่น้องฝั่งพระประแดงจากใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มกราคม, 11, 11:43:41 »
เป็นกำลังใจให้ครับพี่ สู้ต่อไป

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: ขอโทษพี่น้องฝั่งพระประแดงจากใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มกราคม, 11, 13:28:18 »
ขอโทษ ด้วยคน ครับ

*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มกราคม, 11, 21:06:57 »
เมาครับ

*

ออฟไลน์ a_zaa39 ณ.พระประแดง

• 568
  • 20
  • สุขสวัสดิ์ 39
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มกราคม, 11, 23:12:22 »
ผมก็ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมงาน  ไม่ว่างจิงๆๆไม่เป็นไรเรื่องแค่นี่ ขอบคุณครับ [(cry)] [(cry)] [(cry)]

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 มกราคม, 11, 08:14:57 »
เลิกจากงานแต่งเกือบตี 1

เสียดายครับ เสียดายจริงๆ ที่ไม่ได้ไปร่วมงาน

[(cry)] [(cry)]

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 มกราคม, 11, 09:44:08 »
 :D
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 มกราคม, 11, 14:50:54 »
ไม่เป็นไรครับผมให้อภัย

*

ออฟไลน์ เจ็ด คู่สร้างบูชาkurt cobain

• 575
  • 23
  • kurt of god
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 มกราคม, 11, 16:47:23 »
ใครจะโกดพี่น้องตัวเอง
แด่ เคิร์ท ผู้ชายที่เท่ห์ ที่สุดในโลก

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 มกราคม, 11, 22:46:49 »
ต้องขอโทษด้วยนะครับที่เมา..ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :( :( :( :(
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์, 11, 15:33:49 »
 :-[
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก