Happy Valentine’s Day ครับทุกๆคน ©.ö

• 8 ตอบ
  • 1699 อ่าน
*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
Happy Valentine’s Day ครับทุกๆคน ©.ö
« เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 11, 10:35:20 »

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
Re: Happy Valentine’s Day ครับทุกๆคน ©.ö
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 11, 11:21:37 »
ชายไร้รักเเบบผมขอเข้ามารับความอบอุ่นจากพี่ พ่องตายด้วยนะครับ :-* :-*

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: Happy Valentine’s Day ครับทุกๆคน ©.ö
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 11, 11:26:31 »
ขอให้มีความสุข นะครับ จขกท. และ ทุกๆท่านด้วย

ปินตู

...ง่ายดาย...

ถามกันเหลือเกิน…ว่าทำไมทุกวันที่…ผ่านพ้น
ผู้คนต่างดิ้นรน …ขวนขวาย…ได้มา…แทบบ้าตาย
แต่ตัวฉัน…ยังคง… เป็นอยู่สบาย…ไม่ต้องไขว่คว้า
สิ่งที่มีอยู่นั้นมีค่า เพียงพอแล้ว...ทำไม
...

บางสิ่ง…ที่ผู้คน …ต่างหลงลืม…กันไปว่า
สิ่งใด…จะสำคัญกว่า… ความสุขที่เกิดจากใจ
คือสิ่งจริงแท้…แน่นอน…ไม่ว่าจะเกิดกับใคร
ฉันรู้และเข้าใจ…จึงทำให้ชีวิตของฉันนั้น…ง่ายดาย
...

เพ้อไป…สักเท่าไหร่… ต้องการต่อไป…ไม่มียั้ง
ทุ่มเท…ทุกหนทาง …ได้มา…เท่าใดไม่เคยพอ
ไม่คิดถึงความจริง…ในสิ่งที่เฝ้าไขว่คว้า
ความหลงใหล…ในภาพลวงตา…ที่ได้มาใช่ความสุข
...

แล้วเธอจะยอม…หน่อยได้ไหม
รับความจริงใจ…จากตัวฉัน
เผยสิ่งที่มีให้เห็นกัน… คือที่ฉันเป็น
ชีวิตสามัญ…อาจไม่หรู
ในสายตา…ที่เธอเฝ้ามองอยู่
ขอเธอจงตรองดู…นี่คือ....(ฉันเอง??)

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 11, 11:59:26 »
 [(love)]
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 11, 12:01:18 »
ขอให้รักกันทุกวัน
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 11, 12:51:23 »
รักทุกคนเลย  :smitten:

ขอแสดงความนับถือ
เต้ ครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 11, 13:24:13 »
ขอให้พี่โต้มีความสุขมาก ๆ นะครับ

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 11, 17:23:49 »

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 11, 00:39:27 »
รักกันนะ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)