ประกาศของหาย

• 11 ตอบ
  • 2351 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ประกาศของหาย
« เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 09, 18:44:12 »
ใครลืมเสื้อเชียร์ของทีมเชียงรายสีขาว ไซส์เอ็ม ไว้ในรถคันที่พี่นั่ง
เสื้ออยู่นะมารับกับพี่ได้เลย

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• ครอบครัวปราการ
  • 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
Re: ประกาศของหาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 09, 22:44:18 »
ผมทำหัวใจหายไปรับได้ที่พี่จอมกะน้องเเพท อ๊ะป่าวอ่ะลุง อิๆๆๆ  :(ของใครรีบติดต่อนะครับไม่งั้นจะเอามาบูชายันซะเลยเสื้องเชียงรายยยยย.....!
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

p-o62@hotmail.com

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 09, 23:49:43 »
 O0  ขอคุยด้วยคนโว้ยยยย

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 09, 07:33:33 »
ริชแบนหายนัดเจอ ตราชูรส เซ็งมากมาย  :'( :'( :'(

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 09, 10:28:49 »
พี่อี๊ดครับ  เสื้อเชียร์เชียงราย สีขาว เป็นรูปกว่างโซ้ง  ที่อาจจะลืมวางไว้บนเบาะ
แถวแรก  หรือ  ไม่ก็เสียบไว้หลังพนักพิงเบาะหน้าที่พี่อี๊ดนั่งและนอนนั้น  น่าจะ
เป็นของน้องเองหละ

เสื้อเชียร์เชียงราย สีส้ม ที่จะให้พี่อี๊ดแลกกับเสื้อเชียร์ปราการ  ให้น้องป่าน เด็ก
กองเชียร์เชียงราย  ที่วนมาถามขอเสื้อเชียร์สมุทรปราการ ก็ทำหล่นหายไปไหน
ก็ไม่รู้  ตอนอยู่ในสนามกีฬา  คงอารามดีใจและสะใจสุด ๆ   เพราะต้องใช้ระยะ
นับตั้งแต่วันที่  26  กันยายน  2552  ที่ออกไปเยือนและชนะนราธิวาส  0 - 1
ถึงวันที่  15  พฤศจิกายน  2552  เป็นนัดออกไปเยือนและชนะเชียงราย 0 - 1
รวมระยะเวลาถึง  50  วัน  นี่ก็มาลืมเสื้อเชียร์เชียงรายสีขาวตัวนี้อีก  ดีว่ายังอยู่
บนรถของเอก

แต่ที่ไม่วันลืมโดยเด็ดขาด  ก็คือ  การนำ  "น้องสามแต้ม"  ลงจากดอยเชียงราย
กลับมาสู่ปากน้ำ  สมุทรปราการ  บ้านเรา  ให้กับเหล่ากองเชียร์ป้อมปราการทุกท่าน
ที่ได้ชื่นชมและปลื้มใจกันโดยถ้วนหน้ากันครับ

พี่อี๊ดจะเก็บเสื้อเชียร์เชียงราย สีขาวตัวนี้ไว้ก่อนก็ได้ครับ  เผื่อมีใครมาแสดงตัวเป็น
เจ้าของอีก  เพราะจะกลับไปดูกระเป๋ากับตะกร้าผ้าว่ามี หรือ เอาไปซักอยู่หรือเปล่า

ส่วนพี่แจ๊ค  ใจร้ายมากนะ  ทีเป็นเสื้อเชียร์เชียงราย จะนำไปเผาบูชายัญเชียวนะ หาก
เป็นพริตตี้สาว ๆ เจียงฮายหน้าสนามกีฬา  จะทำประการใด  บูชายัญเหมือนกันหรือเปล่าหนอ

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 09, 15:40:40 »

555+ พี่คนขับนี่ก็อีกคน
เป็นผู้นำโชคมาสู่ทีม มาทีไร ทำสถิติทุกที ตั้งกะนัดประจวบละ

รูปน่ารักแฮะพี่
นัดหน้าในบ้านนะค้า เจอกานบางมดนะพี่

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 09, 16:39:38 »
เครื่องเล่น MP4 ผมหายตอนอยู่โรงหนังครับ -*-... ไม่น่าเลย
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 09, 17:01:04 »
ใจผมหล่นหายที่เชียงรายอ่ะครับ
ตามหาให้หน่อยสิครับ 8)
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 09, 21:09:27 »

555+ พี่คนขับนี่ก็อีกคน
เป็นผู้นำโชคมาสู่ทีม มาทีไร ทำสถิติทุกที ตั้งกะนัดประจวบละ

รูปน่ารักแฮะพี่
นัดหน้าในบ้านนะค้า เจอกานบางมดนะพี่

ใช่ๆๆๆ
มาด้วยนะครับพี่
ตั้งกะรอบมินิลีค เรายังไม่ชนะใครในบ้านเลยครับ
พี่ช่วยมาทีนะครับ
เพราะนัดนี้ เราจะชนะ และไปโลดแล่นใน ดี 1 อ่า
อิอิ

>:(
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ ++[A][E][86]++

• 647
  • 1
  • ถึงจะนับ 9 แต่ก็ลุกได้นะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 09, 23:56:28 »
เริ่มเล่นไสยศาสตร์กันแล้ว

ยังไงช่วงนี้

อะไรก้อเอาหมดละนะ

;D ;D
+++โง่ลึก ฉลาดกว้าง+++

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน, 09, 02:37:02 »
ริชแบน หายนัดเดียวกันเลยตาโน๊ต  :o

*

ออฟไลน์ pipatmanu

• 54
  • 0
  • พัฒน์ ณ เสาธง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน, 09, 15:36:28 »
 ;)
ป้อมยุทธนาวี พระเจดีห์กลางน้ำ ฟาร์มจระเข้ใหญ่ งามวิไลเมืองโบราณ สงกรานต์พระประแดง ปลาสลิดแห้งรสดี ประเพณีรับบัว ครบถ้วนทั่วอุตสาหกรรม