กบินทร์บุรี... ไม่ง่าย

• 39 ตอบ
  • 4904 อ่าน
*

ออฟไลน์ TANSTAAFL

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,032
  • 10
กบินทร์บุรี... ไม่ง่าย
« เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 05:24:02 »
ประเด็นที่ 1 ผมอยากให้ทุกคนลบภาพนัดแรก ที่เราเปิดบ้านชนะกบินทร์บุรีออกไปให้หมดครับ

นัดนั้นถ้าจำกันได้ เราได้ประตูเร็ว 3 ประตูในช่วง 20 นาทีแรก

แต่หลังจากนั้นกบินทร์บุรีเปลี่ยนตัว 2 คนรวด แล้วเราก็ทำอะไรกบินทร์บุรีไม่ได้อีกเลย

คำถามคือ โค้ชกบินทร์บุรีคิดอะไร ทำไมถึงเปลี่ยนทีเดียวถึง 2 คน

คำตอบคือ โค้ชกบินทร์บุรีไม่ได้คิดอะไรหรอกครับ 2 คนนั้นคือตัวจริงตัวหลัก แต่ตกรถ เลยทำให้มาช้ากว่าคนอื่น

กว่าจะมาถึง กว่าจะวอร์มเสร็จ เสร็จแล้วก็โค้ชเลยรีบส่งลง แล้ว 2 คนนั่นก็ทำผลงานได้ดีด้วยสิ

แสดงว่าถ้าเขา full team ก็เล่นได้ดีเลยทีเดียว

ประเด็นที่ 2 กบินทร์บุรีเล่นในบ้าน ผลงานไม่เลวเลยครับ

เลกแรก กบินทร์บุรีเล่นในบ้าน 8 นัด ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 3 ซึ่งใกล้เคัยงกับเราเลย

(เราเล่นในบ้าน 6 นัด ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 1)

2 นัดล่าสุดที่เล่นในบ้าน คือเสมออยุธยา 1-1 และเสมอสมุทรสาคร 3-3

เรียกว่าเป็นตัวแปรสำคัญในการตัดแต้มทีมกลุ่มหัวตารางเลยทีเดียว

เพราะฉะนั้น ไม่อยากให้คิดว่า เราอันดับเหนือกว่า เราได้เปรียบ อะไรก็ตาม

สิ่งที่อยากให้ทุกคนคิด ทั้งนักเตะและกองเชียร์คือ

"เราลงสนาม ด้วยสกอร์ตามอยู่ 1 ลูก

เพราะฉะนั้นนักเตะต้อง บุก ๆ ๆ เพื่อเอาคืนให้ได้

ส่วนกองเชียร์ก็ต้องเชียร์ ๆ ๆ เพื่อกระตุ้นนักเตะเราให้ถึงที่สุด"

แล้ว 3 แต้มจะเป็นของเราอีกครั้ง

*

ออฟไลน์ เจ้าหิมะ...โว้ยยย

• 618
  • 43
  • ผมคือเกรียนอยู่หลังคีย์บอร์ด...อิอิ
Re: กบินทร์บุรี... ไม่ง่าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 06:02:45 »
ถือว่าถ้านัดนี้ผ่านด่านแรกไปได้ ความมั่นใจมาเพียบ
(http://upic.me/show/20798422)
เรื่องจริงและเป็นกลาง ในปราการต้องบลูทัล
http://www.brutalprakan.com

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 07:44:22 »
หมูเขี้ยวตันแน่ :-/
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ mawnum

• 55
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 07:50:17 »
สู้ตาย >:( >:(
ฟุตบอลปราการฟุตบอลปราการ
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 08:04:00 »
อืมม ข้อมูลแน่นจริงๆ พี่มิด :great:
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 08:13:31 »
ไม่เห็นจะต้องกลัวเลย

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 08:14:44 »
นัดนั้นที่เจอกับเรากบินทร์ไม่ค่อยสมบูรณ์ เพราะมีตัวหลักที่บาดเจ็บและลงไม่ได้ด้วย

ยังไงก็สู้ละกันครับ อย่าประมาทละ  [(tung)]

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ maodeep

• 178
  • 0
  • ยังไม่ลืมกันนะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 09:14:06 »
ชนะแน่นอนอยู่แล้ว

*

ออฟไลน์ TOMTAM <Ideas for life>

• 73
  • 5
  • แพ้ยาก ชนะยิ่งยากกว่า
    • http://img340.imageshack.us/img340/9859/samutprakarn112
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 09:25:13 »
ไม่ง่าย แต่ก้อไม่ยากเกินความสามารถทีมเรานะคับ  [(mafia)]

สู้ๆๆๆนะคับทุกคน นักเตะ ทีมงาน แฟนบอล และ อื่นๆๆๆ
  ;D
กรูผู้ชนะ สมุทรปราการ FC

*

ออฟไลน์ selfcontain

• 4,024
  • 2
    • CasNoVy[[สุดที่รัก]]
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 09:31:50 »
ชิวๆๆครับ [(elder)]

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 09:36:58 »
1-3    ฟันเธอ  จึ้ก ๆ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:03:59 »
ไม่ได้กลัว แต่ออยากบอกว่าอย่าประมาท

กบินทร์ มาบ้านเรายังไม่เล่นอุดเลย

เป็นทีมที่น่าสนใจ อยู่บ้านเค้าเอง คงบุกแหลก

เราแค่ทำของเราให้ดีที่สุด ผลที่ได้ต้องออกมา

เยี่ยม สำหรับเราแน่นอน

*

ออฟไลน์ ธเนศ ปราจีนฯ

• 186
  • 6
  • ทำไม่ได้ ดีกว่าไม่ได้ทำ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:07:41 »
ไม่ง่าย แต่ก็ไม่ยากเกินไป สำหรับทีมของเราแน่นอนครับ

อย่างที่เคยบอกครับ กบินทร์บุรี อาศัยใจสู้และชินสนามกว่าครับ

กองกลางไม่แน่นเท่าไหร่ แบคซ้ายหลุดบ่อย อาศัยนักเตะต่างชาติ ที่อยู่

กองหน้า 1 คน กองกลาง 1 คน และกองหลัง 1 คน

ถ้าบุกให้บุกทางที่ไม่มีกองหลังต่างชาติครับ เพราะหลุดตลอด พอหลุดมากๆ

โค๊ชก็จะสลับเอากองหลังต่างชาติไปยืนแทน ที่ต้องระวังคือกองกลางครับคล่องมากๆ

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:15:07 »
เล่นบุกตลอดเกมส์แบบ เจอระยอง ก็จบ ครับ   

อยากดูบอลแบบ มันส์ แค่นั้นเอง เชื่อว่า เรามีดีเรื่องเกมส์บุกมกกว่ากบิน
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:16:01 »
ขอบคุณครับ คุณธเนศ สำหรับข้อมูลด้านตัวนักเตะ  อยากให้คุณธเนศ  ช่วยแจ้งเพิ่มเติม
เกี่ยวกับสภาพสนามน้อมเกล้ามหาราช  และฝนฟ้าที่นั่นเป็นอย่างไรบ้าง เพราะช่วงนี้แถว
ปากน้ำ กรุงเทพฯ ฝนตกเกือบทุกวัน ไม่รู้ว่าจะมีปัญหาแข่งขันเกิดขึ้นหรือเปล่าหากฝนตก
ในวันเสาร์ที่ 12 มิ.ย. แล้วสภาพสนามไม่สมบูรณ์ประมาณนี้

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:22:05 »
ปราการชอบอะไรที่มันไม่ง่ายอยู่แล้ว ยังไงต้องได้น้องสามแต้มกลับบ้านแน่นอนครับ  >:(
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:24:56 »
ไม่ง่าย....ไม่ได้แปลว่าทำไม่ได้

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:30:32 »
พี่เหน่ง เรื่องสนามไม่ต้องห่วง สนามไม่แย่ไปกว่า สนามซ้อมเราอยู่แล้วครับ ฮี่ๆ

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:35:25 »
พี่เหน่ง เรื่องสนามไม่ต้องห่วง สนามไม่แย่ไปกว่า สนามซ้อมเราอยู่แล้วครับ ฮี่ๆ

ปินตูหลอกด่า

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:39:18 »
เจอบอลบุกเราชนะอย่างเดียวครับ ;)

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 10:53:43 »

ปินตูหลอกด่า

เค้าเรียกว่า STRENGTH หรือ จุดแข็งนั่นเอง

*

ออฟไลน์ ตาน็อต สะพานเขียว

• 1,561
  • 35
  • แนวร่วม เชียร์ สมุทรปราการ สาขาสะพานเขียว
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 11:03:47 »
ยังไงผมว่าแรงจูงใจของเราเยอะกว่าเขา น่าจะฮึดได้มากกว่านะ ชนะก็พอไม่หวังสกอร์ 4-0 จัดไป :D :D :D
(http://image.ohozaa.com/view2/wEfQAPesZLZGnIhG)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 11:13:15 »
รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง

อย่าประมาท!!!
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ Ae Ayutthaya สาขา US

• 142
  • 14
  • แฟนบอลต่างด้าว
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 13:09:53 »
เตือนไว้ในฐานะเพื่อนครับ ถ้าฝนตก ทำใจไว้ล่วงหน้า ทั้งยุดยา ท้งสาครโดนมาและ ทางที่ดี หาสาวพรหมจารี(ที่หาได้ยากมากที่ปราการ โดยมากจะโดน หิมะหมด) ปักตะไคร้ด้วยคับ กันเหนียว

*

KosinSTUDIO

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 13:22:38 »
เตือนไว้ในฐานะเพื่อนครับ ถ้าฝนตก ทำใจไว้ล่วงหน้า ทั้งยุดยา ท้งสาครโดนมาและ ทางที่ดี หาสาวพรหมจารี(ที่หาได้ยากมากที่ปราการ โดยมากจะโดน หิมะหมด) ปักตะไคร้ด้วยคับ กันเหนียว

เอ๊งว่างมาปักให้ไหม  รึว่า นัดที่แล้วไปปัก ฝนเลยกระจาย

*

• 2,494
  • 91
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 13:46:02 »

ขอบคุณครับท่านประธาน  ถ้าเป็นแบบนี้สนามซ้อมเราก็ดีกว่าตั้งเยอะเลยเนอะ
เพราะมีหิ่งห้อยพันธุ์เกาหลีอินเทรนด์สุด ๆ  ยามค่ำคืนที่ชื่อว่า  "ยุง บิน ชุม"

*

ออฟไลน์ raiders

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 13:57:30 »

เอ้ เอ็งทำรู้ลึก

หาไม่ยากหรอก สาวพรหมจารีย์ ที่สเตทเพียบ555

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ Ae Ayutthaya สาขา US

• 142
  • 14
  • แฟนบอลต่างด้าว
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 14:03:10 »

หาไม่ยากหรอก สาวพรหมจารีย์ ที่สเตทเพียบ555

นัดที่ยุดยาไปโดนนั่น เอากะเทยปัก มันเสือกทำซะเหมือน ฝนเลยแตกเลย

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 14:10:16 »

นัดที่ยุดยาไปโดนนั่น เอากะเทยปัก มันเสือกทำซะเหมือน ฝนเลยแตกเลย

เรื่องสภาพสนาม ป้อมปราการชอบครับ ถ้าได้มาเห็นสนามซ้อมแล้วจะเข้าใจ ฮ้าๆ
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ raiders

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 14:10:22 »

กระเทยทำเหมือน ซะงั้น

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

• 186
  • 6
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 16:06:49 »
สภาพสนามถือว่าพอใช้ครับ ฝนตกหนักๆก็ไม่เละนะครับ อาจจะแฉะและลื่นไปบ้าง มีน้ำขังบ้างบางจุดครับ

นัดกับสมุทรสาครครึ่งแรกฝนตกหนักพอสมควร สมุทรสาครนำ 2 - 0

พอครึ่งหลังฝนหยุดตก กบินทร์ยิงคืน 2 ลูกเลยครับ และผลก็จบที่ 3 - 3

ฝนที่นี่ก็มีตกบ้างครับ ปานกลางค่อนข้างหนัก แต่ตกไม่นานครับ พอเปียกๆ

สภาพสนามพอใช้ได้ แต่อัฒจรรย์ตั้งบนดินครับ ฝนตกจะลื่นและแฉะเป็นเลน

อัฒจรรย์ขั้นแรกสูงมากครับ ใครตัวเล็กๆจะขึ้นลำบากหน่อย ใครพาพ่อ แม่มาด้วย ถ้าสูงอายุก็จะขึ้นลำบากครับ

*

• 2,494
  • 91
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 16:29:35 »
ขอบคุณอีกครั้งครับ คุณธเนศ สำหรับข้อมูลเกี่ยวกับสภาพสนาม และ ดินฟ้าอากาศ

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 16:36:11 »
ไม่เคยมีงานง่ายสำหรับเรา

หนักแค่ไหนก็ไม่กลัวอยู่แล้ว

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 16:54:39 »
ขอบคุณข้อมูลครับ พี่มิดมี่

ขอบคุณ คุณธเนศ  ครับสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม

งานแบบนี้ต้องเอาให้เนียบ .... จัดไปให้หนัก ๆ ....  :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 17:49:40 »
เรื่องสนามไม่กลัวใครอยู่แล้ว  >:D

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ TUI 57 กลุ่มคนเรื่อยเปื่อย

• 4,053
  • 30
  • มาเพื่อเชียร์ปราการ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 19:40:22 »
ประเด็นที่ 1 ผมอยากให้ทุกคนลบภาพนัดแรก ที่เราเปิดบ้านชนะกบินทร์บุรีออกไปให้หมดครับ

นัดนั้นถ้าจำกันได้ เราได้ประตูเร็ว 3 ประตูในช่วง 20 นาทีแรก

แต่หลังจากนั้นกบินทร์บุรีเปลี่ยนตัว 2 คนรวด แล้วเราก็ทำอะไรกบินทร์บุรีไม่ได้อีกเลย

คำถามคือ โค้ชกบินทร์บุรีคิดอะไร ทำไมถึงเปลี่ยนทีเดียวถึง 2 คน

คำตอบคือ โค้ชกบินทร์บุรีไม่ได้คิดอะไรหรอกครับ 2 คนนั้นคือตัวจริงตัวหลัก แต่ตกรถ เลยทำให้มาช้ากว่าคนอื่น

กว่าจะมาถึง กว่าจะวอร์มเสร็จ เสร็จแล้วก็โค้ชเลยรีบส่งลง แล้ว 2 คนนั่นก็ทำผลงานได้ดีด้วยสิ

แสดงว่าถ้าเขา full team ก็เล่นได้ดีเลยทีเดียว

ประเด็นที่ 2 กบินทร์บุรีเล่นในบ้าน ผลงานไม่เลวเลยครับ

เลกแรก กบินทร์บุรีเล่นในบ้าน 8 นัด ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 3 ซึ่งใกล้เคัยงกับเราเลย

(เราเล่นในบ้าน 6 นัด ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 1)

2 นัดล่าสุดที่เล่นในบ้าน คือเสมออยุธยา 1-1 และเสมอสมุทรสาคร 3-3

เรียกว่าเป็นตัวแปรสำคัญในการตัดแต้มทีมกลุ่มหัวตารางเลยทีเดียว

เพราะฉะนั้น ไม่อยากให้คิดว่า เราอันดับเหนือกว่า เราได้เปรียบ อะไรก็ตาม

สิ่งที่อยากให้ทุกคนคิด ทั้งนักเตะและกองเชียร์คือ

"เราลงสนาม ด้วยสกอร์ตามอยู่ 1 ลูก

เพราะฉะนั้นนักเตะต้อง บุก ๆ ๆ เพื่อเอาคืนให้ได้

ส่วนกองเชียร์ก็ต้องเชียร์ ๆ ๆ เพื่อกระตุ้นนักเตะเราให้ถึงที่สุด"

แล้ว 3 แต้มจะเป็นของเราอีกครั้ง

เห็นด้วยเลยครับ...อย่าประมาทดีที่สุด เล่นเต็มที่เชื่อว่าเราน่าจะได้ 3 แต้มครับ

*

ออฟไลน์ เจี๊ยบ>>แพรกษาใหม่

• 429
  • 3
  • ทางเดียวกัน
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 22:07:53 »
เห็นด้วยครับ ไม่ประมาท แต่ก็ไม่น่าจะเป็นเรื่องอยากเกิน

ใช่มั้ยครับ [(sabai)]

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 22:29:32 »
ด้วยศรัทธา อุปสรรคนานา ไม่อาจกลั้น

ด้วยศรัทธา เราจะคว้าน้อง 3 แต้ม

ด้วยศรัทธาในมือป๋า จะมำมาซึ่งชัยชนะ

สู้ ๆๆๆๆๆๆๆ

เล่นด้วยความสนุก ไม่กดดัน

แต่เต็มด้วยความมุ่งมั่นเชื่อใจกันและกัน แค่นี้เชื่อว่า ชนะแน่ครับ :'(

*

• 186
  • 6
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 11 มิถุนายน, 10, 12:03:22 »
ข่าวคืบหน้าทางกบินทร์บุรี ไม่มีข่าวการปรับทีมครับ ไม่มีนักเตะเข้าออกเลยครับ

*

ออฟไลน์ วิภาวี

• 1,462
  • 9
  • อย่า อยู่ อย่าง อยาก
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 12 มิถุนายน, 10, 17:56:20 »
เพราะฉะนั้นตุนสามแต้มเข้าเป๋ไว้ก่อนนะ